VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình chốt góp ý tuần vừa qua: trái nhộng tằm, mảnh con dấu cp, mảnh ssr
  2. dressrosa

dressrosa Độc Cô Cầu Bại

Bao giờ thẻ chuyển chức mới có lại vậy mod @Hime
  3. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

IU MOD @Hime nhiều lắmmm ::byebye::::byebye::::byebye::
  4. Primebolt

Primebolt Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75 Băng Mũ Rơm Shura

tuần sau bán sách kỹ năng thần thánh nha mod
  5. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

PH sau nữa xin 35 mảnh hihimaru bậc 1 đi mod , mùng 8/7 ý :D
  6. tln

tln Member Tích Cực

code tuần sau mốc 1tr5 mình xin mảnh leo và chiêu mộ đc ko mod, có chiến công như tuần trước nữa thì càng tốt ạ
  7. Dcrinle

Dcrinle Member Tích Cực

Tuần sau 600 cho mình thời trang siêu cấp nha mod ơi, sẵn cho mình hỏi báu 180 vô GGHC chưa mod nhỉ? thank mod
  8. 2k1

2k1 Member Chính Thức

mod cho mình xin mốc nạp 600 có mảnh chiết diệp nha mod ơi
  9. Kaos

Kaos Member Tích Cực

Mod Hime cho mình xin mảnh thần công + mảnh long hồn vào code og đợt sau nhé
  10. anhduykk

anhduykk Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng

nhầm , tuần trùng haki ý mod , tuần sau hoặc sau sau nữa
  11. RioHarison

RioHarison Member Tích Cực

e xin tuần sau có thẻ chuyển chức vào lễ bao ạ
  12. Duke

Duke Member Chính Thức

lễ bao tuần sau xin mod con motobaro bậc 1 được không ạ , yêu mod <3
  13. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

chắc 1,2 tháng nữa b
  14. Hime

iu mà dơ tay đánh mình là không được ròy ::big_smile::
  15. Hime

16. Hime

nào được mình sẽ tự cho
  17. Hime

để mình xem
  18. Hime

báu 180 chưa vào gghc đâu b
  19. Hime

để mình xem
  20. Hime

2 cái này luân phiên b