[Kết Quả] Event Vượt Ải Đại Chiến Lần 5

Discussion in 'Hậu Trường Event' started by TheOldMan, Jul 14, 2015.

Thread Status:
Not open for further replies.
Moderators: Vinci
  1. akira1

akira1 Member Tích Cực

2. trungns

trungns Member Tích Cực

@TheOldMan cái link hình die rùi ko đọc đc nội dung . MOD fix Hình lại cái .
  3. TheOldMan

TheOldMan Chém Gió Thần Sầu

@trungns : đã edit, check đi nhé, bạn có làm mới cũng bị loại vì không kéo bxh hiển thị tên nv
  4. TheOldMan

@akira1 : kiểm tra kỹ đi nhé bạn, không biết là ai sai đấy, đã ghi rõ lỗi ra rồi, còn cố gắng cãi :q
  5. Siegfried

Siegfried Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

xịt à, em cũng thế qua 30 cửa chả 6 acc ko đc cái code vì cái hiển thị tên nhân vật, vãi nhãm
  6. VkZoro

VkZoro Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

7. TheOldMan

Mình cảnh cáo mấy bạn nhé, làm sai ghi rõ lỗi rồi, nếu mình thống kê nhầm hãy thắc mắc để mình sữa chữa.. Sai sót ở các bạn thì bắt mình kiểm tra gì chứ, đọc không kỹ rồi đòi châm chước.
  8. TheOldMan

@darklordxx : trong thông tin đăng kí bạn điền tên diễn đàn là darklordxx2000 nên không được tinhs. Vui lòng cẩn thận hơn lần sau
  9. Phantom2405

Phantom2405 Thành Viên Mới

quá đáng . đã up hình đầy đủ đúng không sai gì cả . vào nói ảnh mờ . thà nói không phát code cho tui thì nói luôn đi . 1 cái lý do quá đáng .
  10. diectuan99

diectuan99 Member Tích Cực

mod ơi kiểm tra lại dùm e với , e có đăng 2 bài viết thật nhưng bài trước e chưa tới ải 30 e đã lỡ đăng nhưng e k biết cách xóa bài viết , nên bài thứ 2 e đăng lại đã tới ải 30 mà . email: lasatvuong1@gmail.com
    hoặc mod có thể chỉ e cách để xóa bài viết củ đươc không hjx , chu e cố gắng đánh lên ải 30 lẹ lẹ để đăng ký thế này pùn lắm . vì e mới tham gia diễn đàn k lâu nên k hiểu rõ . mong mod hướng dẫn . thank
  11. zFatezNightz

zFatezNightz Member Tích Cực

form google là sao @@!
  12. TieuVuong

TieuVuong Member Chính Thức

Ngồi đánh mãi mới lên đc cửa 30 T.T Lỗi nhỏ này để ae cố gắng lần sau sửa. Mong mod trâm trước. Nhìn nhiều AE bị loại cũng xót xa quá.
  13. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

14. zFatezNightz

chả hiểu form google là sao =..= .... mình làm dúng như bài thế méo nào lại hok có tên :'( đắng
  15. zFatezNightz

16. Ciiu

Ciiu Member Tích Cực CÔNG HỘI ASL.S75

Chụp xong cho vào pain. save. rồi mang đi post nó kêu file tải lên quá lớn so với qui định!!! thì mình phải thu nhỏ lại mới post đc.
  17. TheOldMan

@Ciiu : tại vì bạn đăng ảnh đính kèm, mình không khuyến khích điều này. Hãy tìm đọc bài viết hướng dẫn up ảnh trong hậu trường tham khảo cách up ảnh
    Ciiu likes this.
  18. TheOldMan

@HiRo Mono Rin : bạn có check danh sách không thế, ghi rất rõ bạn bị loại vì số cửa qua là 7, yêu cầu là 30
  19. TheOldMan

20. zFatezNightz

Moderators: Vinci
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page