VHT [Thông báo]Hoàn thành phát code Event Tuần San số 93

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi Raito, 23 Tháng mười một 2015.

Moderators: Vinci
  1. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

:cat0
    Hay đi ngủ nhỉ
  2. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Phát code đi đồ lười :cat65
  3. Thánh Bartolomeo

Thánh Bartolomeo Member Tích Cực

:pde53:
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Nói lại rồi tính tiếp :pde86:
  5. Mashiro Shiina

Mashiro Shiina Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Ơ có code rồi anh em :cat7 mod đáng yêu :cat13
  6. Raito

Đã hoàn thành nhé, mình đi ngủ đây :cat25
    water and ThuNga like this.
  7. ThuNga

ThuNga Member Tích Cực

Ths mod. Thơm và ngon. ::adore::::adore::
  8. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

Mod @Raito ơi mình mới nhờ Mod Lâm Mạnh đổi tên ::adore:: Hôm giờ về quê k onl báo cáo đc ::beat_brick:: Hôm nay lên thấy miss 2 code :(((
  9. Raito

Mình đã nói rõ ở topic kết quả, bạn vui lòng đọc lại nhé.
  10. DazajKjtano

DazajKjtano Cao Thủ Forum

:pde11: ok mod
  11. AiLaAi

AiLaAi Thành Viên Mới

mình mới tham gia diễn đàn, vì chưa đủ 30 bài viết nên chưa tham gia event hải tặc đại chiến đc, có topic spam 30 bài thì khóa rồi, mod @Raito chỉ giúp h làm thế nào mình đủ được 30 bài giờ, xin lỗi mod nếu hỏi không đúng chỗ
  12. dohuunghia12

dohuunghia12 Member Chính Thức

danh sach nay xem o dau z bạn
  13. AdmiralAokiji

AdmiralAokiji Member Tích Cực

cho e hỏi tuần sạn là sao vậy
  14. RunOver

RunOver Member Chính Thức

mod hoặc mọi người cho em hỏi với:
    1-code tuần san là sao vậy?
    2-em không tìm thấy thông tin nào liên quan đến danh sách trúng thưởng. ai chỉ cho em biết tìm ở đâu với.
    em cảm ơn nhiều!!!
  15. lekhanhbk

lekhanhbk Thành Viên Mới

sao mình chưa nhận dc code mod. Mod xem lại hộ mình với
  16. Raito

Đã gửi cho bạn.
  17. lekhanhbk

lekhanhbk Thành Viên Mới

18. Raito

Mình đã gửi vào inbox diễn đàn của bạn nhé.
Moderators: Vinci