VHT Xin Lỗi và Lời tạm biệt

Discussion in 'Quán Rượu' started by ZippoS88, Jan 27, 2016.

1. ZippoS88

ZippoS88 Member Tích Cực

Chào gia đình VHT. Chào anh em CH Sunny S88

(Anh em , bạn, tớ...) là Hoàng.
    Chủ acc: Mikavista.s88
    Như anh em đã biết thì acc mình đã bị Ban và không thể quay trở lại chơi với anh em được nữa.
    Thực sự với mình thì đó là điều bất ngờ và làm mình rất buồn, vì mình cũng đã nạp không ít tiền vào game với nhiệt huyết lớn vs OP cũng như cổng game VHT.
    Trải qua 1 thời gian khá dài... Chắc cũng được khoảng gần 3 năm, gắn bó vs anh em CH Sunny. Vui buồn chém gió có nhau.
    Tài khoản mình là mod add vàng ( 5k/ tuần) được mình mua ( do mối quan hệ) từ khoảng vào hồi tháng4 năm 2015 vừa rồi ( Sau 1 thời gian khá dài nghỉ game do công việc). Tức là tính ra cũng được khoảng 10 tháng. Mình cũng chỉ nghĩ duy trì và cầm acc chơi cùng anh em cho có bạn bè, lên CH chém gio thực sự nhiều lúc giải khuây và anh em nghĩ cũ vui buồn có nhau.
    Nay a xin gửi lời cảm ơn tới tất cả anh em trong CH Sunny, chơi game vui vẻ hòa đồng mà vẫn hoàn thành tốt công việc của mình nhé. Mặc dù nhiệt huyết game vẫn còn nhưng mình xin được chào tạm biệt vs anh em, vs VHT. Xin lỗi tất cả mọi người vì những ảnh hưởng mình mang lại.
    Chúc gia đình VHT mình chơi game vui vẻ..
  2. YuiHatano

YuiHatano Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Nếu có điều kiện thì lấy cái nick nào bỏ vừa chơi vừa chém gió cũng được chơi free cho nó khỏe h đâu ai ham hố top nữa đâu chủ yếu gắn bó với anh em nên mới chơi tiếp thôi coi như 1 bài học rút kinh nghiệm thôi
    Ryasida likes this.
  3. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Mặc dù không biết là ai nhưng vẫn chúc anh luôn thành công và may mắn trong cuộc sống
    Tạm biệt anh ::big_smile::
  4. Ryasida

Ryasida Member Tích Cực

Cùng cụm với mika, tuy dính chàm nhưng thái độ của b vs mình k có gì chê trách hết. Mặc dù k cùng CH nhưng xin chúc bạn may mắn trg cs :)
  5. Capoccino

Capoccino Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Chúc a may mắn trong cuộc sống nghen
  6. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

khá tiếc cho bạn
    Nhưng tên tk cũ của bạn là gì
    vì theo như mình nhớ thì ko có ctv nào chơi ở s88 cả. Mình cũng làm ctv được hơn 2 năm rồi và chỉ có 1 trường hợp s88 xin vào IG nhưng sau đó bị kick out
  7. ZippoS88

ZippoS88 Member Tích Cực

Chính xác. Vì mình nghĩ ngày đó S88 mình thấy rất ổn định. Anh em chơi game đua top lành mạnh và mình nhớ lại ngày đó cảm thấy game thực sự cuốn hút hơn bây giờ. Tất cả anh em top cả 3 biển đều đi off với nhau
    Sau khi gộp sever quá nhiều, các game thủ kì cựu ra đi dần ( trong đó có mình) và sau khi trở lại mình đã mua được modd test game. Chuyện là như vậy
  8. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

vậy là người của công ty bán acc rồi. Nói mod làm mình hơi ngạc nhiên :z cơ mà s88 tới 3 người lận + mrbig là 4 thì cũng hơi ngạc nhiên
  9. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

5k/tuần sao tranh top nổi với s88 toàn siêu nhân nhỉ :pde39:
  10. Bất Tử.S91

Bất Tử.S91 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

nếu a còn muốn chém gió với ae thì chơi tiếp đi, acc thì ko thiếu tầm top 30 e cũng còn 2 cái này :pde53: @ZippoS88
  11. LongCaCas31

LongCaCas31 Member Tích Cực Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

Share This Page