NRT Chiêu tướng level 60

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi KingSword, 21 Tháng hai 2016.

1. KingSword

KingSword Member Tích Cực

Mọi người cho hỏi, khoảng level 60 có nên chiêu madara hoặc hinata nóng bỏng không nhỉ ? Con Madara sao trong sự kiện quay báu thấy nó màu đỏ nhưng không rõ nó là tướng vàng hay đỏ nữa
    Tầm vip 6 thì từ 60 lên level 70 khoảng bao lâu nhỉ ?
    Cám ơn mọi người
  2. Hume

Hume Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

K nên đâu bạn thà bạn để tiền đó mốt lên 90 rùi chiu lun đi lv 60 lên 70 nhanh lắm chăm onl là dc cỡ 4-5 ngày là lên ah rùi dùng tướng quán rượu đấy chứ đừng bỏ vàng ra chiu mấy con đó lên 90 hẵng mua mấy con xịn xịn xài.
    KingSword thích bài này.
  3. KingSword

Sẵn cho mình hỏi luôn, tướng quán rượu tank level 80, 90 thì nên chiêu em nào nhỉ
  4. shineshin72111

shineshin72111 Member Tích Cực

quán rượu thì ohnoki ấy, ko đợi lên lv 100 chiêu hashirama hoặc sasuke áo xám cũng được.
    KingSword thích bài này.
  5. Hume

lv 80 hàng đầu thì bạn vẫn dùng kkz đi vs chiu itachi trong hội quán nhé hàng cuối thì dùng sasori vs deidara lên 90 thì dùng chiu Konan vs obito thay vào 2 con hàng cuối nhé hàng giữa thì up itachi lên hàng đầu bạn vip 6 thì dùng ohnoki đi nếu k dùng lun kkz vẫn dc lên 100 chiu ssk hay hashi lun hoặc dùng tướng ev Kushina nhé nếu k đủ dk thì uế ita cũng dc.
    KingSword thích bài này.
  6. Hume

Tư vẫn DH boss cho bạn lun: ở lv70 dh boss thì bạn dùng nar vĩ suigetsu vs main hàng giữa hàng sau thì kabuto vs haku nhé. lên 80 thì Killer Bee main vs nar vĩ hàng sau như củ. 90 thì đến lúc đó bạn chơi tướng ev đi :)
    KingSword thích bài này.
  7. KingSword

Thank mọi người nhé
  8. Hume

Không có gì đâu bạn !
  9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cứ chiêu mấy em 9x mà xài bạn ạ
  10. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

Cứ dồn vàng lên 9x vào quay báu mà quẩy bạn ah
  11. Urannii

Urannii Member Chính Thức

Không đọc được cái này sớm làm phát Hinata nb, Yagura, TS Conan, Tiên nhân cóc ... 370 điểm của e .
  12. Hume

Cho mình hỏi xài dc trong bao lâu bạn vs vip 6 thì từ 70 lên 90 mất bao lâu lên đó rùi bỏ có phí quá k. thà để 370 điểm đó mai mốt chiu 90 đi.