NRT Mod nào vào xác nhận hộ dùm với

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi KissMax, 1 Tháng bảy 2016.

1. Filmconheo

Filmconheo Member Tích Cực Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả

Người ta chơi VHT2 mà má, lạy:cat21
  2. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

đang naruto mà sao vht vào đây ::brick::
  3. MrKeanu

MrKeanu Member Tích Cực

Ko muốn game sập cứ nạp nhiều nhiều vào là ko sợ sập =))
    game sập khi NPH thấy ko còn la liếm đc gì nữa thôi , quy luật đơn giản =))
    Mấy thánh top mà là người chơi thì khỏi lo còn nếu thuộc dạng câu mồi thì đáng lo đấy =))
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

dừng được rồi đó đã kêu ko có gì là không có gì nói nhiều gây ảnh hưởng người khác
  5. vuivui

vuivui Member Chính Thức

Trước mình cũng chơi game naruto.com.vn game naruto đời đầu nạp một đống vào max đồ+ngọc...tướng thì chưa ra hết... game sống một thời gian chưa đc 1 năm xog tự nhiên sập, sau 2 năm tình cờ thấy trên zing cũng có naruto chơi lại vì nghĩ trên me.zing là an toàn ko thể sập đc! đúng là cuộc vui nào cũng có ngày kết thúc, kiểu này ko sớm thì muộn cũng sập game thôi, chán nản với cảnh tượng phải chơi đi chơi lại, túm lại chơi để vui, còn sập nữa thì nghỉ ko bao giờ chơi game nữa tập trung làm ăn cho khỏe, cứ sập thì mất niềm tin ở game, ko mong gì đc chơi lâu dài, giải trí !::byebye::::byebye::::byebye::
  6. susulove105

susulove105 Member Chính Thức

top1 bên tui mới có 2cs43 à bác :pde29:
  7. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

biết trước choi bên 568 cho an toàn rùi :D
  8. Haruka

Haruka Chém Gió Thần Sầu Người Hướng Dẫn - Naruto

s15 của HT2 :cat25nãy h tui đang nói bên HT2 :cat25
  9. OneMore

OneMore Chém Gió Thần Sầu Moderator Cộng Tác Viên 568Play Lãnh Chúa Làng Lá Ninja Thần Thoại

Mình đã tìm hiểu và có thông tin chính xác như sau, các bạn đừng có lo lắng gì cả nha:
    1. Game NRT bên China chạy trên nhiều Portal trong đó có Portal 1377.
    2. Bên 1377 có vấn đề về hợp đồng với Nhà sản xuất game NRT nên bên đó quyết định đóng game NRT trên Portal 1377 và chuyển các nhân vật bên 1377 về Portal của NSX.
    Yên tâm đi nha các ninja ::beauty::, chiến tiếp thôi ::brick::
  10. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

cho xin cổng portal của NSX được không mod
    Filmconheo thích bài này.