NRT 200$ usd=4,451 ngàn sẽ được 60k vàng

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi severZINGme, 3 Tháng chín 2016.

1. severZINGme

severZINGme Member Chính Thức

như trên :D bonus thêm là 100$ mua được 10 tỷ bạc. hoặc có thể mua 15k hồn
    ---
    -CHO EM HỎI TRONG FORUM CÓ MOD MÀ KIỂU MOD ĐÓ LÀ NGƯỜI NẮM QUYỀN KIỂM SOÁT GAME, PHÁT QUÀ GAME VẬY ĐÓ KO Ạ ? :v
    Trước hết ko phải em đăng tus ko phải ý là bán cho mọi người đâu, vì cái này em chỉ tình cờ lướt qua đọc thôi ạ
    -Vị hacker thần thánh nào đó ở Nhật bản có 1 loại gì đó kiểu như là tài khoản quản lí game vậy á.... em chat với ổng bằng tiếng anh nên hiểu nôm na là z.. giao dịch là mình gữi tiền ổng, gữi acc cũng như sever, host đang chơi rồi ổng đăng nhập vô bằng acc gì của ổng đó, rồi ổng chuyển vàng hoặc cái gì mình cần mua qua chỗ thư trong game... ổng nói ổng chuyển xong rồi ổng xóa nó ở trên sever cho những ng quản lí game ko phát hiện..
    Em chỉ trình bày như z thôi... Với lại ổng cũng uy tín lắm. sever nước ngoài mua hoài, nên em tính để dành tiền mua xem thế nào... :D em chỉ đăng lên cho mọi người thảo luaajn gì gì đó thôi, chứ ko phải rao hack gì nha :D
  2. Denny

Denny Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

hãy mua thử đi và bạn sẽ như chữ kí của mình :pde26:
  3. severZINGme

đợi tui mua ok xong inb địa chỉ ông tui tới làm như chữ kí :D
  4. KuroUsagi

KuroUsagi Member Tích Cực

200$ mà biết cách nạp cũng hơn 60k vàng r cần gì hack =]]]]]]]] vừa ko đảm bảo vừa có nguy cơ bay acc =]]]]]]]]]]
  5. DarkLord1107

DarkLord1107 Member Tích Cực

khéo mất cả tiền lẫn acc =))) lúc đó lại có 1 bài đăng lên than khóc ỉ oi =)))
  6. severZINGme

thật à bác :v ko cần event gì lun hả :D
  7. severZINGme

đã nói bác đó uy tín mà... bác xhill quen ổng lun mà
  8. DarkLord1107

đa số là lừa đảo cả thôi =)))) toàn là ngta nói =))) 200$ biết cách nạp có khi còn nhiều hôn 60kv đấy đùa =)))
  9. severZINGme

đã nói là... mà thôi, cãi với bác mắc công bị ăn chữi :D mà ko có event quỹ trưởng thành.. cộng thêm phải làm từ từ mới có 60k lỡ đâu đang cần mua cái đó mà hết thì sao đây :D
  10. DarkLord1107

cái đó là do nguyên nhân chủ quan k tính =))
  11. LongBan

LongBan Member Tích Cực

nói thật bạn thớt chắc mới chơi k biết nhiều chứ chỉ cần 100$ chia ra nạp mấy event ngon thì 60k vàng chả là gì cả ::baffle::
  12. severZINGme

Thì tui nói sơ sơ vậy thôi.. chứ bác hacker kia thích thì mỗi ngày chuyển vô acc bác ấy 99999 vàng cũng được nữa @@
    Tui đăng lên nói z thui :D
  13. severZINGme

mỗi ngày 99999 vàng nhé :D
  14. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

200 USD = 4.451 ngàn là cái vẹo gì ?
  15. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

đó thg nào hack dk đó:)))) hack dk thì tụi nó hack hàng loạt rồi chả phải nhá nhá
    NeijmiKeto thích bài này.
  16. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

nên report vì tiêu đề ko bác @@@@@@@@@@@@
  17. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

xem cái tiêu đề không hiểu nổi cái 200 = 4.451 ngàn đang muốn nói về cái gì
  18. Halen

Halen Cao Thủ Forum

200Usd nạp ra 60k vàng thì bt nạp sẽ nạp đc thôi :/ bác phải cảnh giác tui khuyên đấy :v
  19. Halen

Halen Cao Thủ Forum

4 triệu 451 ngàn ý bác
  20. NeijmiKeto

NeijmiKeto Member Tích Cực

.....
    .................... nạp 4 triệu thế , đc 100 k vàng là bt rồi , nói chi 60k @@@@@@@@@