VHT [Hỏi] truyền thừa tư chất pet

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi nhangtrumuoi02, 20 Tháng mười 2016.

1. nhangtrumuoi02

nhangtrumuoi02 Cao Thủ Forum Siêu Tân Tinh

hiện mình mới có em babymax mà mình đang có em salome, mới mua vòng đặc cấp mà ko truyền thừa đc
    ai đó giải thích cho mình với
  2. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

nâng baymax lên màu cam đi rồi truyền
  3. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde36: bay cùi lắm quăng bà nó đi
  4. Dennys268

Dennys268 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Chuyên Gia Rắc Thính Người Chơi Cuồng Nhiệt Người Thanh Trừng Lừa Đảo

:cat27:cat27
  5. Silent Cat

Silent Cat Độc Cô Cầu Bại ♥ Wanted Only Alive ♥ Chữ Ký Động Vạn Nhân Mê Thợ Săn Tích Điểm

:pde31: share code đi bạn yêu
  6. Dennys268

toàn code cũ chứ có code mới đâu ::byebye::
  7. Silent Cat

:pde44: chán nhể
  8. Dennys268

tuần sau nó mới ra code mới ::surrender::
  9. Silent Cat

::go:: sao mấy nay không thấy đoán bh nhỉ, mình chơi cái nào cũng đen vêlù
  10. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

@Dennys268 cho ta may code cu do di de do lam j lai het han ha??:pde8:
  11. Dennys268

cho thì mi có cho gì lại hem :cat19
  12. Đậu Xanh S252

Đậu Xanh S252 Member Tích Cực Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

mới nghe vụ này nhá, tưởng thế nào cũng truyền được mà, miễn sao phẩm chất truyền cao hơn đc truyền chứ không phải sao
  13. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

khi nao ta co ma mi ko co ta cho lai thui chu ta lam it ev len ko dc nhu mi dau:pde78::pde78:
  14. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

dùng 1 lần vòng cổ trái tim cho baymax lên 7* r dùng vòng đặc cấp
  15. nhangtrumuoi02

nâng sao hả bạn, để mình còn truyền
  16. Susu210

Susu210 Member Tích Cực

đổi 1 cái vòng cổ trong chiến trường . vào kho pet truyền con salome -> baymax cho lên 7* . Trùng sinh con baymax tẩy skill ưng ý . Sau đó dùng vòng đặc cấp truyền từ Salome -> Baymax là dùng luôn .
  17. Dennys268

18. nhangtrumuoi02

truyền có mất hết thiên phú và điểm cường hóa ko a... thiên phú lên +9 rồi. mà ác phụ nhé, a có vào xem ác rồi làm giúp e cái
  19. nhangtrumuoi02

e gửi ác qua fb nhá, qua lấy nha
  20. nhangtrumuoi02

hiện pet rắn mình báo lại là hết lần truyền thì tính sao giờ bạn