VHT [Cuối Năm] Bóc phốt

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi 9vyholy, 28 Tháng mười hai 2016.

1. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

- Cuối Năm rồi tranh thủ bóc phốt nhau nào
    - Đây là ngày phát hành code tuần 4 tháng 12

- Còn đây là ngày mình nhận được code này của 1 bạn cùng chơi xin được giấu tên :))

có super MOD nào vào cho ý kiến nhé !
  2. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Quên Bác nào nạp thẻ tuần 4 tháng 12 có thể xác nhận đầu code TD21128 và TD 91128 hộ nhé ko lại bảo mình chém gió.
  3. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

4. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

đặt gạch hóng cái ::brick::
  5. hoangkhoi

hoangkhoi Member Chính Thức

Mã số đúng rồi nhe mình mới check
  6. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

7. Zet

Zet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

8. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

9. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

10. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

là sao, mình chưa hiểu mục đích topic này ? bạn được cho code
    hay bạn mua code bị lừa
    hay như nào ?
  11. PheDen

PheDen Cao Thủ Forum Chữ Ký Động

Nói chung mấy vụ code này chả ai quản lý cả đâu, game jo cũng phế rồi nên có quan trọng j đâu, chả ông sếp nào quan tâm, mấy bạn nạp thì ít thôi cho vui , chứ quen thân với nhân viên muốn tên lửa cũng có ::byebye::
  12. Dr.Strange

Dr.Strange Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

Ý bạn ý là code đc cho có trước cả lúc lên tin ra hd đc code ấy . Nhân tiện mình cũng thắc mắc luôn tại sao ở đời vẫn còn có thể loại đã đc cho rồi cong quay ra cắn ngược lại người đã cho nó ăn như thế nhỉ : ))
  13. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Code mình nhận được vào ngày 13 tháng 12 trong khi code này là code của tuần 4 tháng 12 từ ngày 21 đến ngày 27 mới có thể có được. Chắc bạn ấy có máy thời gian của doremon :) Đây cũng là lý do mình báo lỗi code 200 vàng trong box báo lỗi. Hóa ra là code này mình đã ăn rồi.
  14. hoangkhoi

hoangkhoi Member Chính Thức

Code ngày 21-27 mà trong hình là ngày 13 nó có mới đc bạn ở forum thông não
  15. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

:cat46H mới để ý code TD21128 là og mốc 200, vậy code TD91128 là mốc 2m á
  16. Spring

Spring Member Tích Cực Hải Tặc Bền Bỉ-CCT

Tưởng gì phốt nhỏ quá :pde30:
  17. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

chuyện bình thường ? bạn nghĩ code ra ngày 21 thi 20 mới làm đầu code ah ????
    Mất bò mới lo làm chuồng, có con mới lo đeo bao ?
  18. Spring

Spring Member Tích Cực Hải Tặc Bền Bỉ-CCT

Topic nhạt thế nhể mn vào tranh luận tiếp đi.
  19. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Sao bạn biết mình được cho rõ ràng từ đầu đến cuối mình chưa hề bảo được cho 1 chữ nào nhé giờ có bạn mình mới nói đúng là mình được cho nhưng trên danh nghĩa là đổi code với 1 Vip cực kì Vip chơi cùng sv. Mình ko có ý là cắn ngược hay cắn xuôi ai cả. Nhưng bạn thử nghĩ xem game kick cầu bằng những nick như vậy liệu có công bằng cho người chơi ko? Người thì mòn mỏi nạp tiền để chơi mong được cái này cái kia trong khi những vật phẩm ngon lại về tay những nick kick cầu như thế. Ko hấp dẫn người chơi bằng sự hấp dẫn thật sự của game, đưa ra đủ lý do này nọ, chỉ chăm chăm cho nick add vàng kick cầu người chơi. Thử hỏi trong các giải đấu bao nhiêu giả thực sự đến tay người chơi bao nhiêu giải thuộc về nick kick cầu.
  20. 9vyholy

9vyholy Member Tích Cực

Thật sự là rất bình thường vì ko phải lần đầu bị bóc phốt ko phải lần đầu viết thư xin lỗi hứa hẹn cũng ko phải lần đầu có việc tuồn code ra ngoài. Code ra ngày 21 thì 1 người chơi bình thường sao có thể có được vào ngày 13. Ngày 21 mới bóc trinh sao có thai được trước đó 2 tuần.