NRT Không hiểu tại sao @@?

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi GindoumaYu, 7 Tháng hai 2017.

1. GindoumaYu

GindoumaYu Member Tích Cực

Event con mèo trả vàng trong túi thanh xà có gì thay đổi ko vậy mọi người. Mình nhớ lúc trước nó chia đều trả trong 5 ngày, khi nào trả đủ event mới kết thúc. Sao hôm qua mình nạp xong mới nhận dc 1 lần ( cũng không để ý click nhận bao nhiêu) qua nay thì mất luôn đổi thành event con ếch tiền vô như nước ???
  2. nhoxkhox2003

nhoxkhox2003 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá

lỗi tại ai...::band::
    GindoumaYu thích bài này.
  3. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

GindoumaYu thích bài này.
  4. GindoumaYu

Cảm ơn Danny :cat4Cảm ơn Mod trước luôn :cat4
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

6. GindoumaYu

ID: longfreedom1994
    Tên NV: Gin Douma Yu
    SV: s88. Sasuke 3
    Mình nhận 1 lần ngày 6/2 r, qua ngày 7 thì mất event con mèo, Mod xem giúp, tks
  7. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

t nhớ là event vừa rùi ko có mèo trả lễ đúng ko.... vậy nên p ko dc nhận là đúng rùi.
  8. GindoumaYu

Nếu ko có sao tui nhận dc 1 lần :pde60:
  9. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

cái này th82 m ko biết tại mình xem event định nạp nhưng ko thấy event đó còn hoạt động nên bỏ còn p nạp dc có và nhận dc thì tốt và hỏi lại xem ng khác những ai nạp rùi có dc nhận event đó ko
  10. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

theo tt thi ko co evnet do nha no chi bi loi 1 ngay thui cho nen chap nhan nha ban
  11. GindoumaYu

Ok ;);)