VHT [Hỏi] Vấn Đề Đang Thảo Luận

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi VinCent, 26 Tháng tư 2017.

1. VinCent

VinCent Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Tình hình là mình thấy 1 bạn bay tỏ qan điểm khá hay về cải thiện cho cc talk , Sao chưa gốp ý đc gì thì Mod lại xoá mất bài đăng rồi ????:b:b
  2. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

Mình lập top đó... mình đi làm vừa về... đang đọc thì xóa mất r
  3. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

mọi người đang thảo luận hay thế cơ mà
  4. VinCent

ùm , có một bác để avata hình gitama , gốp ý hay lắm vừa cmt lại thì bị xoá bài r . gốp ý cũg bị xoá chắc hem dám ý kiến nữa
  5. vklra123

vklra123 Member Tích Cực

KoalaSChào bạn, mình xin phép xóa chủ đề thảo luận của bạn vì trong chủ đề có nhiều bình luận có những từ nhạy cảm từ 1 số member, rất mong bạn thông cảm...
    mình cảm thấy rất là hụt hẫng đây này... mọi người đang góp ý ...
    VinCent thích bài này.
  6. ksovo98

ksovo98 Member Chính Thức

Hôm nay mình vào thì thấy bài viết bị xóa rồi, mình thấy ý kiến của mọi người về tình hình CCtalk dạo này khá là đúng, sao Mod lại xóa đi, chả lẻ đến nói cũng ko đc hay sao
    VinCent and vklra123 like this.
  7. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Bán-hàng thì cần-có-khách đúng không chúng batoong?!
    Khách mà đông nhúc nhắc thì buột chủ tiệm thuê thêm nhânviên, hehe
    Khi lờinói không còn giátrị thì hànhđộng phải lên ngôi, mời mời nhândân xuchiêng tấpnập tấpnập sanhhoạt tại kênh cctalk nha nha.
    Với tút PR này của chị, thì tậpđoàn bựa-nhân team cctalk cũng phải coi lại, sắpxếp time vào chémgió-tạo-tươngtác
    Nguyêntắc kinhdoanh của đạibàng tanh hoa là "Win-Win" nha chúng cô
    VinCent thích bài này.
  8. KoalaS

KoalaS Cao Thủ Forum Staff Member Chữ Ký Động Cộng Tác Viên 568Play

Hi các bạn, đầu tiên mình gửi lời xin lỗi vì đã làm các bạn bức xúc, chủ đề các bạn thảo luận là 1 chủ đề hay, có những comment hay và sâu sắc, tuy nhiên do những trang sau các comment dần dần đi lạc chủ đề và có những comment sử dụng những từ ngữ nhạy cảm, nếu là 1 hoặc 2 comment thì mình chỉ cần xóa comment là đc, nhưng có khá nhiều nên nếu mình xóa từng comment hay band nick 1 số bạn thì sợ các bạn ấy lại phẫn nộ hơn. Nên trước khi xóa bài mình đã gửi thư cho chủ topic xin lỗi. Mong các bạn thông cảm và cùng nhau xây dựng 1 diễn đàn game hấp dẫn, vui vẻ và trong sạch hơn nữa :) , cảm ơn mọi người
  9. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

cct đang trong quá trình cải tổ lại nhân sự và hoạt động. nên hiện tại có gì các mem thông cảm . trong thời gian tới sẽ ổn định lại hết thôi :pde53:
  10. Luân Nguyễn

Luân Nguyễn Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Cống Hiến Vô Biên Vạn Nhân Mê Băng Mũ Rơm Shura

11. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Tham gia cctalk hơn 1 năm, biết từ hồi bên TQ đóng cửa số lượng người chơi giảm rất nhiều, hồi xưa phòng event phải 50 người mới chơi, bây h lắt nhắt được 20 người là may, mà toàn mấy người log 3 acc, event loto vẫn tổ chức, mấy ev kia còn chả ai vào chơi. Ừ THÌ nói room vắng đi, nhưng đợt Tết cái phòng giao lưu và phòng tích điểm vẫn rất đông, nhiều hôm buổi tối tầm 8h mình vào phòng giao lưu tận 40-50 người, còn phòng tích điểm cả ngày luôn ổn định gần 20 người, bây giờ thì đến 2 cái phòng này còn vắng tanh thì đến mức độ nào, những người chịu trách nhiệm nhân sự mảng này có làm việc nghiêm túc? Chỉ 2 áo vàng có gánh hết được những ngày room đông không, nhất là vào buổi tối những ngày có tổ chức event ăn code?
  12. VinCent

Ùm mốt mod xoá nhớ cmt câu , vừa mới cmt cái thấy bị xoá liền cứ ngỡ có vấn đề gì xẩy ra chứ :))
  13. VinCent

Like chuỵ Hiền ::big_smile::
  14. VinCent

;) mình cũg suy nghĩ giống bạn
  15. VinCent

ùm để chờ đợi ổn định , nếu cứ vậy thì mình men chắc off talk ::adore::
  16. VinCent

Chuẩn Like::beauty::
  17. ColinRola

ColinRola Chém Gió Thần Sầu

cái gì cũng có lúc thịnh lúc suy bạn à. những QTV cũ của cct ngày trc thì nay còn có ai nữa đâu để duy trì team. giờ nhân sự mới đang được tuyển lại, thì lại toàn gặp phải mấy ng mới chưa thậy sự nhiệt tình với công việc. làm việc ở mức đúng công việc là ol và bật nhạc.
    hiện tại việc room cct ko còn được duy trì như trc có rất nhiều vấn đề tồn đọng đang chờ giải quyết. nên mọi ng đã và vẫn đang ủng hộ cct thì hãy khiên nhẫn thêm 1 chút chờ bọn mình củng cố lại thì mọi việc sẽ lại như trc thôi. tks !!!
  18. VinCent

Ùm bạn nói đúng , công việc của họ thì họ làm đúng những gì đc đưa ra thôi . Nhưng người tuyển nhân viên phải tuyển mấy người có nhiệt huyết tí chứ .. Chẳng lẽ bỏ mấy tiếng ngồi chơi ent mà chán thì thay gì time ấy mình chơi game khác hay làm gì khác , thíu code hum đó thì bỏ 10k ra là có .. nên room nó vắng là đúng .. cái này cũg theo qan điểm suy nghĩ của mình thôi . Cũng có người sẽ suy nghĩ khác
  19. Shaddoll

Shaddoll Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Ko nói mấy room event, tới cái phòng giao lưu nó còn vắng thì hiểu làm việc tốt tới cỡ nào rồi đấy, trước còn biết bao nhiêu người room khác nhảy qua hát dạo các kiểu
  20. bong165392

bong165392 Member Tích Cực ♥ Wanted Only Alive ♥ Tân Tinh Tân Thế Giới Cựu Thành Viên CCT-205 Chuyên Gia Rắc Thính

Thế dạo này bé Nhi, Bin, Nguyên. ...các áo tím không sang room nữa à :pde5: