VHT mong mod nói giúp ae cụm sv 210 gộp sv ạ!

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Violent, 6 Tháng tám 2017.

1. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

Thưa các mod, tình hình là cụm sv210 của bọn e chỉ còn trên dưới chục người chơi, vào sv mà gần như ko có ai. vào làm nhiệm vụ xong là hết cái chơi,vậy mong các mod gửi lời giúp ae trọng sv đến NPH là ae mong muốn được gộp sv với các sv khác để ae có hứng thú chơi game hơn ạ, thay mặt ae trong sv cảm ơn các mod.
    Mong đ]ơcj gộp sv để ae chơi vui vẻ ạ, chứ cụm sv đã tèo r còn lên cụm 1 thì chán quá :(
  2. Petrolimex

Petrolimex Chém Gió Thần Sầu

Giời, cô còn đánh qua đánh lại với volvo được ngó server chị mà xem, mình ên :pde62:
    Violent thích bài này.
  3. Violent

Violent Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

mỗi 2 thanh niên tự kỉ, :( cứ ng]ời này bem xong of, ng kia lại vào bem lại ::( chán voãi, hay mình gộp vs nhau đi @Petro :v
  4. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

:pde53: củng hóng gộp
    Violent thích bài này.
  5. Violent

mod xem tn giúp ae gộp ạ :(
  6. Qo

Qo Member Tích Cực

xin gộp sv 318 với bất kì sv nào cũng đc hết
  7. Worldbreaker

Worldbreaker Member Tích Cực

Gộp vô cụm 1 cho nó vui =)) :haha::haha:
  8. StreetStyle

StreetStyle Cao Thủ Forum

vote gộp hết vào :))) cho xôm tụ như thời xưa ko có mỏ mà ăn. phải ăn mỏ đen =)))
  9. gwenVN

gwenVN Độc Cô Cầu Bại Đại Tá Hải Quân

::ah:: KHÔNG GỘP SEVER CHẮC NGHỈ GAME QUÁ
  10. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Đại tá hải quân lừng lẫy vậy mà cũng kêu nghỉ. Sang sv tui chơi đi. :cat4:cat4:cat4
  11. gwenVN

BÁC SEVER NÀO NHỈ? CÓ KHI NẾU GỘP LẠI VẢO CHUNG 1 ĐẤY
  12. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

:pde10::pde10: s296-298 còn 4 người
  13. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

S110 nhé. Đúng 4 mạng chơi đúng kiểu. 5 mạng chơi free
  14. gwenVN

dùa chứ giờ chỉ mong sever dông vui thà tụt top cũng được chứ 1 mình bá mãi thế này cũng chán::canny::
  15. gwenVN

S110 zing hả =)) vậy ghép đến hơi lâu
  16. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

hic.S110 sa0 lại bên zing. 568 đàng hoàng mà đại tá. ::bad_smelly::::bad_smelly::::bad_smelly::
  17. gwenVN

chúng ta không thuộc về nhau =))
  18. bo_gia

bo_gia Cao Thủ Forum

Đại tá đang ở sv nào mà chúng ta lại không luộc được nhau ế? :cat74:cat74:cat74
  19. Doãn Đại Hiệp

Doãn Đại Hiệp Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

gộp rồi còn tệ hơn chưa gộp ::after_boom::
  20. gwenVN

::amazed:: Làm ơn gộp sever sever giờ chỉ còn 3 người chơi ::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::::burn_joss_stick::