VHT [Thắc mắc]Về tinh linh

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi emkhongsao93, 30 Tháng chín 2017.

1. emkhongsao93

emkhongsao93 Member Tích Cực

Hi all, hiện tại mình đang thắc mắc vẩn vơ về tinh linh mong các cao nhân giúp đỡ ::beauty::. Chuyện là thế này, hiện tại mình thấy tinh linh 6* liselle thì tăng hỏa kích còn vedona thì tăng thủy kích, mà thủy kích theo nguyên tố thì hồi máu ở mỗi turn còn hỏa kích thì tăng sát thương đánh thường. Do mình dùng con vedona thì không thấy có hiện tượng hồi máu nên thắc mắc là dùng con liselle thì có tăng sát thương đánh thường không hay chỉ là tăng thêm dame hỏa kích và thủy kích gây ra thôi ::hungry::. Kính mong các cao nhân chỉ đường mách lối ::cry::
  2. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

tăng thủy kích là thêm dame thủy vào chứ có thêm hiệu quả hồi máu của thủy đâu =)))
  3. emkhongsao93

thì cũng như Thủy, thì tăng hỏa kích có đồng nghĩa với việc tăng stdt không mode
  4. Raito

Raito Vạn Người Kính Nể Tứ Hoàng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Tăng thủy kích là tăng dame thủy công, ko đồng nghĩa với tăng hiệu quả hồi máu từ viên ng.tố thủy. Tương tự tăng hỏa kích là tăng dame hỏa công và ko liên quan gì tới hiệu quả stđt của viên ng.tố hỏa cả.
    emkhongsao93 thích bài này.
  5. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

khi đánh thêm dame n tố đó thôi bạn
    emkhongsao93 thích bài này.
  6. emkhongsao93

oke, thanks các bác, đã thông rồi ợ ::beauty::
  7. nhi1985

nhi1985 Cao Thủ Forum

tính như thớt thì phê quá :))
  8. Zeal

Zeal Cao Thủ Forum

Dame nguyên tố là dame thêm vào sau mỗi đòn đánh đó bạn ơi (dame màu xanh dương), bạn nhấp vào mục nguyên tố của mỗi đồng đội sẽ thấy. Còn cái hồi máu ở mỗi turn của nguyên tố Thuỷ hay tăng stdt của nguyên tố Hoả, thì đó là hiệu ứng của nguyên tố.