[Chính thức] Danh sách chia cụm Công Hội Chiến lần 3

Thảo luận trong 'Công Hội Chiến Lần 3' bắt đầu bởi Blader, 19 Tháng chín 2014.

1. Blader

Blader Cao Thủ Forum

Thân chào các vị thuyền trưởng!

Danh sách chia cụm Công Hội Chiến lần 3 có thể sẽ là một điều bất ngờ với nhiều quý vị, bảng chia cụm này được xây dựng từ những điều NPH nghe được từ người chơi và được phía đối tác ủng hộ. Quỹ vị hãy tham gia để giải đấu thành công tốt đẹp nhé! Chúc quỹ vị thành công và đạt thứ hạng cao.

Tổng bộ hải quân kính báo
    SSZQ8688 and Violet.PrQ like this.
  2. OTAN

OTAN Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động QUY ẨN GIANG HỒ Wanted 1.000.000.000 Beri

Tiện tay dắt ngựa khi Mod có các thông tin check rồi cho bài nhận định các ứng cử viên để ae tham khảo có hướng diễn tập trước khi vào giải.
    Violet.PrQ thích bài này.
  3. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

Ý kiến người choi chỉ mang tính tham khảo còn việc chia cụm thế nào thì các Mod lo. Vừa ngoi ngóp có jinbee đc lên hẳn đánh với Mihaw trong khi mùa trước cầm usoop bị jinbee nó giả gãy răng. Xin lỗi phải nói thẳng rằng Việc chia cụm thế này thì không cần phải tổ chức làm gì cho no gay cấn. Cứ thấy sever nào chưa vô địch thì phát hẳn cho nó cái giải nhất là xong. Bày vẽ làm chi cho mất thời gian. Còn nói là CHC gay cấn hay hấp dẫn thì xin lỗi CH quán quân và cựu Quán quân tham gia giải chỉ mang tính chất minh họa thì hay chổ nào ? gay cấn chổ nào ? (xin lỗi vì hok chơi ở cụm 1 lâu rồi nên không bik nên cái này để mấy anh cụm 1 phán). Chứ nhìn vào 5 cụm ta thấy ngay luôn 4 nhà Vô Địch vậy Cái Quảng Cáo Hướng đến 1 mùa giải CHC gay cấn và hấp dẫn để làm gì? Hay nó để các mod vui vì cũng tạo đc cái giải CHC như ai còn chất lượng thì kệ nó.
    PS: khi không còn tính gay cấn và cạnh tranh thì những CH lót đường cũng chẳng thiết tha gì nạp card up CL đâu!
  4. chung_GTVT

@@ ai vào acc diễn đàn mình chém gió mạnh thế này
  5. Liv_0210

Liv_0210 Member Tích Cực

Mod Blader cho mình hỏi là có thông tin chi tiết về thời gian CHC lần 3 chưa vậy. Thanks Mod
  6. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

của bạn đây
    Liv_0210 thích bài này.
  7. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

tự biên,tự diễn luôn à bạn
  8. newmember137

newmember137 Member Tích Cực

hội mình giờ đã chia bè xẻ nghé, những top đầu tư người thì nghỉ, người chuyển sang chơi free nên cũng chẳng quan tâm chia kiểu gì nên tham gia vui là chính và có 100 trái tim là thích rồi :))
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Cụm 4 cụm 5 cưỡi ngựa xem hoa là chủ yếu chứ đánh đám j :D
  10. chung_GTVT

thật mà, mình ít khi vào diễn đàn lắm, dnay thấy nhiều bình luận ở đâu ra ấy,
  11. Tà Tà Kiếm Cơm

Tà Tà Kiếm Cơm Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

bạn bình luận đầu lúc 15:35 tiếp theo là lúc 15:44,sau bạn chưa hề có ai bình luận để bạn thông báo là bạn đã bình luận ở đây,sao bạn biết là ai vào acc bạn cmt ở đây mà nhảy vào để ngụy biện
  12. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Đổi pass lại đi, còn không trong người pak tồn tại 2 con người khác nhau :eek:
  13. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

cụm 4 6 sv, cụm 5 5 sv @@
  14. chung_GTVT

cho bọn bạn cày cùng mà, đổi dc pass diễn đàn khác với pass game được không bạn ?
  15. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

mong CH mình dc vào CK
  16. MotNoiBuon

MotNoiBuon Bá Đạo Forum Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

G mình đụng G bác OTAN :|
  17. Tà Tà Kiếm Cơm

chịu,mà lần sau bác muốn nói cái j thỳ nếu là 1 thằng đàn ông đừng có chơi cái bài của đàn bà thế,thích nói j cứ nói,sao phải xoắn,haizzz...nói xong rồi nhảy vào nói ai lấy acc mình cmt lung tung,nhìn qua là biết bác chết nhát rồi
  18. Tà Tà Kiếm Cơm

à mà k có j thông tin j về các ứng cử viên hết à các mod??
  19. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Mod Ngọc trinh victory đang làm nhé bạn, sẽ có trong nay mai thôi :3
  20. startgo

startgo Thành Viên Mới

Theo tui thì bác y chăng đàn bà:D. Nói chuyện nhìn mà thấy tội, người ta nói " ngu hay thích thể hiện" quả không sai, cái gì không chắc, hok bik thì nêm ngậm miệng. Xin phép cười vào mặt bác phát.:D