À vâng giảm giá!!!!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi Luffy2012, 25 Tháng chín 2014.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. ASL_Fujy

ASL_Fujy Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới CÔNG HỘI ASL.S75

KLQ nhưng mình thấy Game5 tháng này không cúng thần tài chu đáo hay sao mà nhiều chuyện chán quá. chán luôn game5 rồi
  2. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

chia tay ô3 chop thân yêu:oops:
  3. mrbotao

mrbotao Cao Thủ Forum

tăng giá thì tăng chung. đâu phải mình ai đâu. " ko mua được thì tụt hậu" . Đa số đều không mua được thì tụt hậu với ai? tụt hậu với những người nhiều tiền ah? nói ra thật buồn cười
  4. KizaruSan

KizaruSan Member Tích Cực

cho minh lick choi sv TQ dy em :rolleyes:
  5. BHD915

BHD915 Member Tích Cực

Event CAM vừa kết thúc, trái nhiều slot ít, Tim từ event thì không đủ -> nhu cầu cần tim của người chơi rất cao -> thế là thương thành "GIẢM GIÁ CHƯA TỪNG CÓ " xuất hiện tim "Trung quốc" giá 10v, và ngay sau đó là mớ tim giá 50v chọc tức những người vừa mất tiền oan uổng.
    Rõ ràng đường mà tiền đi vào túi bên phát hành được cán nhựa trơn tru, còn đường tiền đi ra khỏi túi Gamer thì hết đụng hàng nhái xong thì đụng tới câu " tui bán vậy đó, mua nổi thì mua, không mua thì thôi ai ép".

Nói các vị "làm ăn như ... cái này, cái kia", " hút máu" có gì sai ?
    Satellite thích bài này.
  6. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:rolleyes:sợ khóa nik bạn ơi. lên gu gồ ghi vua hải tặc china là có
  7. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Nghe đến câu đàm phán và đòi quyền lợi mắc cười quá mod ơi :D
    Bao nhiêu lỗi, bao nhiêu vụ bức xúc là do bọn NPH gây ra còn "ĐÉO" thèm giải quyết thì nói gì đến chuyện đòi quyền lợi :v
  8. LouisTeo

LouisTeo Thành Viên Mới

Trách nhiệm của bọn tôi là vậy còn bạn mắc cười kệ bạn. Nph thay mặt phía đối tác cũng như là 1 đại lý nhỏ của TQ. Cũng như zing với Game5. Zing có lối có ai chửi zing ko hay toàn qua G5 chửi. Tôi ko thích đôi co nhiều với các bạn. Nhưng những gì tôi biết và chúng tôi làm là sự nhiệt tình. Và TÔI CŨNG LÀ NGƯỜI CHƠI.
    Thân!
    GaRungs75 thích bài này.
  9. chunglucky

chunglucky Thành Viên Mới

sáng nay tưởng nó lag cũng mua thử may mà mới mua 1 cái :).
  10. wjnter_love

wjnter_love Tuyệt Thế Anh Hùng Tứ Hoàng Công Hội MANUTD.S4 Tung Hoành Tân Thế Giới

Chả ai rảnh mà đi đôi co, nhưng đừng có nói đỡ cho bọn cái bon NPH làm việc vs cái kiểu rẻ rách như thế.
  11. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

bài ca muôn thuở rồi hỳ nph tăng giá (hút máu )---->gamer kêu ca, la ó phản đối ----> nph bơ ----> gamer chấp nhận bị hút mua về dùng ........ nph nắm đc cái thóp của chúng ta rùi :3
    gianguno and GaRungs75 like this.
  12. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

Của zing tụi nó qua trang Zing chửi. :)) có qua bên game5 chửi đâu mà mod nói v.??
  13. heart1207

heart1207 Member Tích Cực

túm lại game này đang và đã chuyển sang cho dân nhà giàu chơi :) còn nhà nghèo chỉ có 2 đường : 1 là cbị tinh thần hít khói 2 là nghĩ game;)
  14. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Vấn đề là người chơi cần, giống như mình đói mà có 1 chỗ bán đồ ăn thôi, jo họ bán ja
    Có sao đau, thuong thanh nhu vây chắc chỉ có top 3 chơi thôi, nêu pak ko phải top 3 nói làm j:)
  15. luckytungtang

luckytungtang Member Tích Cực

nếu nói buồn cưới thì mình thấy mod mới buồn cười. event ghi rõ ràng là "giảm giá" mà mod bảo tăng - giảm là chuyện bình thường. còn nếu mod nói giảm giá có nghĩa là có thể tăng hoặc giảm thì mình cũng ko còn gì để nói
    Williens thích bài này.
  16. boboiboy00

boboiboy00 Thành Viên Mới

thế vừa rồi quả tích con cá mập, lúc đầu thấy 10m ai cũng kêu thôi thế này thì chơi làm gì, thế rồi cuối cùng mấy thánh vẫn ăn hết, cá mập đầy ra kia, nói thế thôi chứ hút máu vậy tụi nó vẫn chơi hết, còn mấy người nghèo tiếc tiền thì làm gì mà chơi hết dc, nhưng số lượng người k kham nổi cũng chẳng nhiều hơn mấy số lượng mấy ông đại gia kham hết cả đống tim đấy đâu, nó gọi là đã tụt hậu lại còn tụt nữa
    thà g5 cho nó giảm giá như bth, ai cũng kham dc, thì ít ra k bị tụt quá mức, giờ thành như kiểu bọn nó kham dc IP 6 rồi mình còn chưa kham nổi IP 3
  17. quyet_tv

quyet_tv Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

Trả lời như đấm vào mồm gamer. Bác đúng là nhân viên chăm sóc khách hàng gương mẫu đúng chuẩn G5
    gianguno thích bài này.
  18. LuXueqi1

LuXueqi1 Cao Thủ Forum

cái quan trọng là game5 toàn bô bô bảo ko thể can thiệp vào game, nhưng mà giá cả event cứ tăng xoành xoạch
    nhiều thằng chả biết cái d' gì cứ vào bô lô ba la: ko mua thì thôi, ko thích thì chơi free.
    Nói thật chứ chả có cái game đ' nào mà NPH ko can thiệp dc cả.
  19. emOaOa

emOaOa Thành Viên Mới

hĩ em nhịn sáng 2 tháng để dành 200k mua tim, kết quả ko đủ mua vừa đau lòng vừa đói meo:D
  20. BillGate

BillGate Thành Viên Mới

xin lỗi. 3 mùa mỗi mùa 10 vàng. Cộng cả 3 lại cũng hơn 1/2 đợt này 1 em tim nhé. làm staff thì lên tìm hiểu kỹ nhé
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.