[Vấn đề] Về Tàu Chiến

Discussion in 'Quán Rượu' started by nuns2koi, Sep 29, 2014.

1. yugioh

yugioh Thành Viên Mới

Mình đội trời mưa ra net để log 4 ac đi mà ko di dc mình cũng vậyh
  2. Poseidon

Poseidon Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

thôi phát cho mỗi người 35k CH rồi đóng bn cũng đc :p
  3. Kjra90

Kjra90 Thành Viên Mới

Tưởng gì ghê gớm.... Do bên TQ nhé....
    startgo likes this.
  4. LaViAi9x

LaViAi9x Thành Viên Mới

vầy là mình còn may mắn chán. chia buồn với anh bạn nha
  5. Phong86

Phong86 Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới

Tưởng tại thằng "lào" chứ.
    startgo likes this.
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Do bên nào thì cũng chả quan trọng vấn đề là nó có hđ đc hay ko? Khả năng thứ 4 sẽ chiến đc.
  7. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:)) cái này là do NPH china m.n không nên đổ lổi cho game5
  8. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

vay thu 4 ko co chiến trường hả mod
  9. zenkosmileas

zenkosmileas Cao Thủ Forum

:rolleyes:nghỉ làm 2 ngày r nhé
  10. EiichiroOda

EiichiroOda Member Tích Cực

Mợ bọn China , hết mua đỉa , bán đồ lởm , giờ game nó cũng éo tha vcc
    startgo likes this.
  11. Dondo yolo

Dondo yolo Thành Viên Mới

Hôm nay là check thôi mà. Với cả Mod nghe nói phong phanh có nhiều người vào được mà :|
  12. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

"khả năng" ... vậy là ko có gì đảm bảo t4 sẽ có ôi dào zzzzz
  13. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Cả 2 HĐ cũng lúc nếu sv nào đên trùng giờ.

Biết sao bây giờ mod hỏi thì bọn họ nói hđ này liên sv nên có chút trục trặc.
  14. sadfasdg

sadfasdg Member Tích Cực

hôm nay mẹ cho 30k ăn tối, không dám ăn để dành mua gói xôi ra net ngồi mà .... dang... a mà thôi:(
  15. hungtrang0890

hungtrang0890 Member Tích Cực

bọn nó chém gió vớ vẩn chứ vào được đi bằng đầu @@
  16. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

Như cái tiêu đề :( chắc ai cũng có tâm trạng giống em khi đang chơi game VHT tháng 9 này... đầu tiên em xin kể đến lỗi "2 Tướng Ace H và Law H ko hiện diện trong trận hình HĐ tấn công hải quân" :( lỗi này thỳ tàm tạm vì em đâu chỉ có 2 tướng đó là chủ lực để đi HQ, nhưng các game thủ khác thỳ sao? họ vẫn chưa có Aokiji hoặc họ đã có rồi nên họ cần có tướng mạnh để đi HQ kiếm thêm điểm đổi vật phẩm... đấy là lỗi thứ I... lỗi thứ 2 là lỗi và vấn đề "Giảm Giá Trưởng Thành" :( nhiều khi mình ko phụ thuộc vàng vào HĐ này lắm, chỉ mua vài 3 con cá mập lặt vặt để cường hóa con pet phụ của mình... thế nhưng vào những ngày đầu HĐ đã xảy ra ko ít sự cố nào là mua bị sai vật phẩm nào là giá của vật phẩm đó ko đúng với tựa đề HĐ này đó chính là "Giảm Giá trưởng thành" :( chỉ cần nghe 2 từ giảm giá thôi là cũng đủ làm các game thủ VHT phấn khích rồi... nhưng đời ứ như trong 2D... 50v 1 cục tim :eek: phải chi 10-25v thỳ còn hiểu đc chứ đằng này các thuyền trưởng phải đốt 500v để có 10 quả tim à :confused::confused: tiếp theo là vấn đề sáng ngày 29/9... là sự cố về "Điểm danh hằng ngày nhận thưởng" :oops: mình cũng là nạn nhân của cái HĐ hằng ngày này và phải trả giá khá đắt đó là ko nhận đc quà điểm danh lần thứ 45 dù ngày nào cũng mong chờ đến ngày này để nhận thưởng :oops: (44/45) thôi thỳ ngậm ngùi cho qua... mình cũng ko ham lắm về mấy món bv này :D (đi VS có lại mấy hồi =))) ) ... và cuối cùng là HĐ "Tranh bá Trên Biển" :mad: do nhiều sự cố, phát và nảy sinh cho đến bây h là đã 2 tuần :( nghe đâu trên Trang chủ rao toàn tin đúng thôi... thế là em rao cả SV bữa thứ 2 này đi tranh bá trên biển và kết cục em nhận đc là hàng tá cục gạch "ảo" bay vào mặt :oops::oops: thôi thỳ các mod nói sao thỳ các gamer tin vậy chứ làm sao khác đc, nhưng các mod đừng nói điêu và hãy chắc chắn điều mình nói để ko nhận lấy hối tiếc, hãy hành động = tay chân chứ đừng hành động qua lời nói nhé các mod :( ! Và gửi đến những ai ko đi đc HĐ tranh bá trên biển ngày hôm nay đừng vội nản chí, chúng ta hãy cứ tiếp tục chờ đợi và tin tưởng các mod và NPH để đc họ phục vụ cho chúng ta khoảnh khắc chơi game tốt nhất :)
    ~ Thân ~ Người cầm 6 acc bên S1+2 :D
    GaRungs75 likes this.
  17. wind1119

wind1119 Thành Viên Mới

Cũng may là hnay bận việc ko đi hoạt động đc :D
  18. MrJacKy

MrJacKy Thành Viên Mới

con cái TNC lỗi lâu lắm rồi mà chả thấy fix vậy mod
  19. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Định mệnh hụt rồi tưởng tối nay ko có bây giờ mới thông báo ức thật nghe tụi trong hội nói dc 2k công huân sướng vãi!:mad:
  20. Zeus Saint

Zeus Saint Member Tích Cực

Share This Page