NRT Hỏi

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by Tet, Sep 26, 2018.

1. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Team mình hiện tại đang có nẹihinata và minanaru. Nghe nói kho báu đợt sau có hakuzabu thì mình có nên xúc luôn ko hay đợi gailee. Tiện thể thì có nên múc obitokks ko. Mình cảm ơn
  2. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Team tốc : Làm luôn 2 con
    Team thủ :
    1. Hanabi GaiLee MinatoNaruto / Final Sasuke + 1 con bên team tốc (HokageVII / HakuZabuza) => Đánh vs những bác có pvp ngang tầm hoặc chênh lệch 5~10m
    2. Hanabi GaiLee HidanKakuzu MinatoNaruto / Final Sasuke => Đánh vs những bác có pvp gấp 1.5 trở lên (điều kiện là đồ đạc đủ cấp mt cho team và kháng CC tốt)
  3. Tet

Tet Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri CÔNG HỘI ASL.S75

Hanabi thì ngon r bác, nhg mà về vn mà vào kho báu thì hơi lâu :v hàng giữa bh e đang thiếu 1 con dame tốt thì cứ ỉm đợi gailee thôi bác nhỉ
  4. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

dame tot thi HakuZabuza , thu tot thi GaiLee
  5. Tet

Team em như em nói ở trên rồi đấy bác tư vấn cho e nên băm con nào :3 e mới chơi bác thông cảm
  6. tiendat123

tiendat123 Member Chính Thức

1 phiếu cho hakuvszabuza đánh xuyên siêu né
  7. Ant

Ant Member Chính Thức

Mình chơi đội hình
    Sakura NejiHina HakuZabu Gailee . Vậy đó là đội hình công hay thủ v bạn ?
  8. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Công
  9. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

có NejiHinata , MinatoNaruto rồi thì
    build tiếp HakuZabuza vs KakashiObito (max dame)
    build GaiLee , HidanKakuzu sau ra Hanabi thay NejiHinata (max thủ)
    quan trọng giờ bạn chọn hướng nào để đi thui hihi
    Tet likes this.
  10. Leonaa

Leonaa Member Tích Cực

đh của e / Neji - Haku - Gailee - MinaNar / là công - thủ hay bê đê vậy bác :)) @HaoZhao
  11. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Team này nữa công nữa thủ :)
  12. Leonaa

Leonaa Member Tích Cực

mốt thay mina qua hanabi ổn k bác
  13. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Hanabi là phải vào chỗ con NejiHinata ấy , còn nếu tốc đi sau team địch thì phải sắm 1 con giải với đồ kháng cao vào (Yên Diệt , Vong Cốt , Xích Nguyệt) , con này giải cho mấy con khác không bị dính DOT
  14. Tet

thế tính ra lấy con hinata ko hợp lý lắm, lấy sakura ổn hơn :cat3
  15. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

obikakashi.sakura .nejihinata.naruminato. ngoai ra con ten ten de7 thi nen buf ntn co nen thay con nao vao ko
  16. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

chuẩn bị có hanabi đấy :))) gailee thì nên lấy sài lâu dài
  17. Leonaa

Leonaa Member Tích Cực

chà , định chơi team 3-2 @@
  18. Greank

Greank Member Chính Thức

cho em hỏi giảm địch song phòng là như thế vào v ... nó có giống với giảm phòng thủ ko ?
  19. Leonaa

Leonaa Member Tích Cực

giảm thủ đó
  20. Greank

Greank Member Chính Thức

đây là 2 hiệu ứng khác nhau hay là 1 vậy ? nó có được cộng dồn cho nhau ko ?

Share This Page