NRT kksobito có fix k nhỉ thấy bảo fix mãi mà k thấy

Discussion in 'Thảo Luận Chung' started by sinsinad, Nov 26, 2018.

1. sinsinad

sinsinad Member Chính Thức

sẵn tiện khuyên ae ai định mua kksobito thì đừng nên mua nhé. lúc đầu tui lấy thấy có cái phản thương ngon nên lấy về mà h lỗi k có tác dụng đâu. ai mún lấy suy nghĩ kỹ nhé tui thấy uổng lắm đấy. nên để chờ gailee or mua mấy con cũ ngon hơn
  2. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

sau sẽ fix lại bạn nhé :)
  3. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

4. Shock

Shock Member Tích Cực

Nay tao đánh bị phản thương tí thì chết.
  5. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

fix rồi mà còn fix gì nữa ?
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

đưa mình cái chiến báo ko phản coi nào
  7. HaoZhao

HaoZhao Member Tích Cực

Chắc thánh bị cái thằng có Nộ Phong đánh chứ gì ::brick:: , chắc ý bạn là KKSOBT phải phản xuyên né mới hết lỗi hả ::brick::
  8. sinsinad

9. sinsinad

sẵn tiện cho tui hỏi đồ vong cốt vs trang sức hoang vu 2 cái nó có cộng dồn k vậy.
    và trong trang sức hoang vu có 2 cái độc mất máu và cắt máu cũng công dồn lun chứ nhỉ.
    nếu 2 cái trên cộng dồn vs con hanabi thì nó bá quá nhỉ
  10. Mizuki Himeji

mình test 10 trận phản cả 10 là sao nhỉ
  11. SuperDragon

SuperDragon Member Tích Cực

kks obt bị 1 hit die có phản thương được k nhỉ

Share This Page