VHT GÓP Ý: bán trái long hồn ?

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Enels228, 24 Tháng tám 2020.

1. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

E thắc mắc chút update tới sẽ bán trái LH + nguyệt ảnh tại shop HC? Sao lại vậy, mất công nạp bao nhiêu tiền mới có LH, NA giờ lại bán shop? Em thấy ko hợp lý mong NPH xem xét
  2. Iroha6

Iroha6 Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

Khổ thân bạn :)

Nhưng bạn phải hiểu toàn bộ Trang sức, thời trang, kể cả TAQ hiện tại dễ lấy hơn thời điểm cách đây 1 năm rất nhiều.
    (Đặc biệt là TS) Vì bên cạnh người chơi nạp tiền nhiều thì cũng có những người nạp ít và chơi Free.
    Nên đây là cách để tăng sự trải nghiệm, thêm nữa, mình thấy giá của nó thực sự không rẻ.
    max số sao 1 tuần tầm 2418 tức là chưa được 1 mảnh.
    Suy ra chơi free thì cần đến hơn 100 tuần mới lấy đc trái nên bạn yên tâm, trái của bạn giá trị vẫn còn.

Chúc bạn sớm thoát khỏi những suy nghĩ tiêu cực.
    DiecTuan thích bài này.
  3. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

hay quá Iroha:cat9
  4. Iroha6

Văn vẻ cho lắm, ko đc cái DH forum nào :(
  5. Yukino Yukinoshita

Yukino Yukinoshita Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Siêu Tân Tinh Wanted 100.000.000 Beri Tân Binh CCT-205

6. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

thêm ải chắc điểm nhiều hơn r
  7. Yukino Yukinoshita

khó hơn nữa bác
  8. Iroha6

Thì e chỉ đang nói đến mấy trường hợp nạp ít hoặc chơi free.
    Như vực sâu ý, 10m LC có long hồn cũng chỉ qua đc 140 145
  9. KingS566

KingS566 Thành Viên Mới

shop hc là gì vậy mn?