VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. khongconten

khongconten Member Tích Cực

PH tuần sau luôn được không mod =)) event đợt 2 mới lấy mốc 3m
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Lúc nào cũng có haki nhé b
  3. tuan50cm

tuan50cm Member Tích Cực

Mod cho vào ssr vào tri ân nhá . Cái này ra lâu mà điểm đổi nó đắt quá mãi không đủ . Mà cũng tài mình xin 1 cái cả lũ cũng xin . Ko xin thì chẳng thấy ai ý kiến :)(. Hong mod đồng ý
  4. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Cái này ra lâu quá rồi h vào tri ân update mới ko được duyệt đâu b. Hết ev mk cho điểm vào PH thì được
  5. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

tuần này có set mảnh tôn sư haki k vậy mod? ngày mai hay là quên set giúp mình r
  6. Hime

Quên sao được b, mình chốt vào tuần nào thì tuần sau chắc chắn sẽ có nhé
  7. mrken

mrken Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Biển Đông

mình xin từ tuần trước nữa thì tưởng tuần này sẽ có chứ ::bad_smelly::
  8. Hime

Bạn xin vào 18/8 là thứ 3 tuần trước mà lúc đó mk nộp rp rồi thì phải đợi t5 tuần sau mình mới bán được chứ
  9. quang111

quang111 Member Chính Thức

Còn thiếu 25 mảnh ngũ lôi. Mod set giúp cho mình trong phản hồi với. Nếu đc thì đủ 25 mảnh luôn nha mod ::adore::::adore::::adore::
  10. Hime

PH tuần sau nha b
  11. khongconten

khongconten Member Tích Cực

Cho mình xin ké kèm mảnh lưu thủy nhé =))
  12. Hime

1 món thui chứ hic
  13. quang111

Các mốc đủ 25 mảnh luôn nha mod. ::adore::
    Sẵn mình hỏi bao giờ có tri ân vậy ạ
  14. akiragami

akiragami Member Tích Cực

đúng rồi đúng rồi đừng cho SSR vào event lần này, Issho cũ rồi giờ ít người cần lắm, like cho Hime :cat47
  15. Hime

các mốc đâu giống nhau b =))
  16. Hime

tri ân pai những món pro hơn =))
  17. DungNgacNhien

DungNgacNhien Member Tích Cực

Hóng tri ân to bùng nổ và có pet hồ ly và pet cà rốt admin ơi
  18. Hime

tri ân là phải hót rùi b =)) còn ev lớn có pet piếc đầy đủ lun nha
  19. quang111

Khi nào có tri ân vậy ạ
  20. Hime

Mk đang bận nên chưa set được, có thể là mai