VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. 521158

521158 Member Tích Cực

Ad ơi sự kiện lần sao bán trái ác quỷ cá mập xanh lớn đc hk ạ
    Em chơi bên zing ac tên nhanh cấp 131 kiến trái đó khó quá ak mông ad giúp hộ
    Em ở cảng thriller bark ạ
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Thứ 6 tuần sau b tổng hợp những thứ b cần mua r lên đây cmt nhé
  4. Chipper

Chipper Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

xin mod tuần tới bán haki bá vương với tim ác ma ở lv 166-170 nhé, thanks mod
  5. Hime

ok b
  6. Hime

mình chốt những góp ý tuần vừa qua nhé: mảnh nguyệt ảnh, lăng kính cổ đại, mảnh tôn sư haki, huynh đệ đồng tâm, tử hồn, balo vải + chìa khóa kho, chìa khóa cung điện, lv131 trái ác quỷ, haki bá vương + trái tim ác ma.
    Những vật phẩm góp ý mình ko note thì mình xin set vào dịp sau event nha. 2 tuần event mình để mấy món ngon ngon xíu =))))
    Last edited: 23 Tháng tám 2020
  7. HoangCOVID

HoangCOVID Member Tích Cực

vâng, cái tuần e cần tiêu nằm trong 2 tuần sự kiện lớn đấy, vậy có đc xin ko ạ? 3/9 ý
  8. Hime

Nếu trong gghc thì thoải mái b nhé còn lễ bao vs phản hồi thì hơi căng
  9. HoangCOVID

HoangCOVID Member Tích Cực

ah thi em xin trong gghc do' a. hi hen ad thu 6 tuan sau ♥♥♥
    Hime thích bài này.
  10. shynn

shynn Member Chính Thức

ad ơi t5 tới đây có ra event lun chưa ạ, hỏi câu hơi ngoài lề xíu ::burn_joss_stick::
  11. Hime

Có r bạn
  12. 521158

521158 Member Tích Cực

13. shynn

shynn Member Chính Thức

tks ad nha muốn like lắm mà ko biết nút like nó nằm chỗ nào hết
  14. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

cho e hỏi 2 tuần even lớn trong phản hồi có thêm gì độc lạ ko ạ? em đang định nạp even này mà phân vân quá :(
  15. Hime

À chắc b chưa đủ bài viết =))
  16. Hime

Mình set những món ngon nhất vô phản hồi rùi, b có món j độc lạ để mình set vô cho =))
  17. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

Ý e là ev sau update r, phản hồi có thêm trái mới, nguyên liệu mới up tướng hay ngto' ko để em còn để dành ev mới r nạp ý :(
  18. Hime

ko có b
  19. Enels228

Enels228 Member Tích Cực

E xin phản hồi sau con thú cưỡi đc ko ạ? Máy xúc choper bậc1 hay xe cẩu gì cũng đc miễn là bậc 1 Choper ạ hihi
  20. Hime

Hẳn nguyên 1 con thì mình chịu r, chỉ được mảnh thoi b