VHT [GÓP Ý] Giảm giá hạn chế, lễ bao, phản hồi...

Thảo luận trong 'Thông Báo - Sự Kiện ' bắt đầu bởi Hime, 20 Tháng năm 2020.

1. Gió Mơ

Gió Mơ Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Băng Mũ Rơm Shura

Hime PH đợt sau mốc 500k cho lệnh bài chop nhé. Vs 1m ngũ lôi thay lưu thuỷ đợt này nha. Nếu 2m ngũ lôi tiếp đc thì càng tốt. Tks hime::beauty::::beauty::
  2. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

Ok b
  3. Hime

Hime Bá Đạo Forum Staff Member ♥ Uyên Ương Hí Thủy ♥ Moderator Lữ Khách Thiên Đường Đại Tá Hải Quân Nữ Thần

mình chốt những góp ý tuần vừa qua nhé: ngọc tẩy luyện, vòng đặc cấp, mảnh nguyệt ảnh, lv147 túi 7s, tinh hoa ác quỷ, thiên hỏa, balo vải+chìa khóa kho, lăng kính cổ đại, con dấu chính phủ, bản vẽ ảo ảnh.
  4. S552

S552 Member Tích Cực

mình lv 127 s552 nhé
  5. Hime

ok b sau b góp ý kèm luôn lv dùm mình
  6. Yunaaa

Yunaaa Cao Thủ Forum

ko có túi trái 6sao lv120-125 hả mod
  7. S552

S552 Member Tích Cực

ok mod
  8. AndrewScott

AndrewScott Member Tích Cực

Mod ơi tuần nào được thì mod set LH vào tích lũy với phản hồi mốc 1M với
  9. Hime

Ko b
    Yunaaa thích bài này.
  10. Hime

Uki b
  11. Punticool

Punticool Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

vậy tuần sau có được set LH không mod Hime
  12. Hime

tuần ev sau ko b
  13. kgfkj

kgfkj Member Chính Thức

ad ơi cho lại túi m.dịch 7 sao vào gghc điiiii. gói A ad nhé!
  14. Hime

Lv bao nhiêu b
  15. kgfkj

kgfkj Member Chính Thức

139 ad ơi
  16. Hime

Ok b
  17. tuan50cm

tuan50cm Member Tích Cực

Mod ơi . Ngày mai bán mảnh Chiết Diệp Linh Hoa Phổ được không AD . Em cấp 178 ạ
  18. Hime

Ngày mai chịu r b có sang ev sau thì được thui b
  19. S552

S552 Member Tích Cực

mai bán thiên hỏa Prometheus đc k mod.
    mình lv 127
  20. AndrewScott

AndrewScott Member Tích Cực

Mod ơi event thứ 5 tuần sau mod cho mình xin LH mốc 1M phản hồi với tích lũy được không