Em yếu quá !!!

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TomCRuiseeee, 9 Tháng mười một 2014.

1. TomCRuiseeee

TomCRuiseeee Thành Viên Mới

2. giangvn08

giangvn08 Member Tích Cực

không yếu
    hồi như bạn mình cũng chẳng khỏe vậy:haha:
    TomCRuiseeee thích bài này.
  3. Ngọc Trung

Ngọc Trung Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

Thứ nhất : Tẩy luyện đồ đạc
    Thứ 2 : set thủ của main với Kaku KC 30%
  4. All Blue

All Blue Thành Viên Mới

việc cần làm nhất lúc này là rèn đồ. trận đối thủ khắc kaku nên cũng ko nói đc gì. Còn ép cấp thì khuyên bạn là ko nên
  5. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

Muốn mạnh thì nạp card đầu tư vào mấy cái event đó.
    Có thế mà cũng hỏi, :v
  6. LuKaKa

LuKaKa Thành Viên Mới

so sánh ngọc 2 bên là biết liền :b:b:b
  7. HealthySmile

HealthySmile Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

- vạch ra một lối chơi và trung thành với nó
    - cường hóa đồ là cần thiết, nhưng không có gì gọi là ém cấp cả, chỉ có ém map
    - trên tất cả là nạp nhiều và chi tiêu hợp lý :3
  8. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Thứ nhất : Trận đấy Kaku của bạn chẳng làm gì đc Main (trog khi Main đối phương là dame 9). Đá còn ko tắt nổi Nami thì sao mà đánh đc nữa :oops::oops:
    Thứ hai : dàn ngọc đối phương hơn bạn kha khá.
    Thứ ba : Bạn nên úp ngọc lên và tẩy đồ đi, Beri thì cấp đó xài chủ yếu vào ngọc tr'c r đồ sau. Hồi mình như bạn mình còn yếu hơn ấy chứ :D:D
  9. TomCRuiseeee

tẩy luyện với cường hóa max thì cái nào tăng nhiều hơn hả bạn?nên chú trọng cái nào?
  10. TomCRuiseeee

thanks bạn :D
    vậy ngọc vs tẩy cái nào làm trước?
  11. All Blue

All Blue Thành Viên Mới

sẽ có nhiều giai đoạn mà làm việc này có lợi hơn việc kia. hãy tự mình test thử và tìm ra ;)
  12. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

lúc trc nói mệt bik bao nhiu mà h vẫn còn hỏi nên ém cấp ko hả? bùn bạn wá đó, beri thì ở thời điểm này chỉ nên cường hóa, tẩy đồ + đào ngọc thôi
    về slot VC thì lúc trc mình chơi xen kẽ kaku và mr2 vì kaku khá kén trận hình, mr2 kết hợp với nami khóa nộ key hero của đối thủ cũng là 1 lựa chọn ko tồi
  13. Hiệp Lãng

Hiệp Lãng Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Công Hội Galaxy.S152 Siêu Tân Tinh Wanted 500.000.000 Beri

Mình nghĩ nên tẩy đồ tr'c đi, dàn đồ bạn nhìn max chán, nói thật lòng luôn đó. Tẩy ra dòng ngon (mình thấy đã có ng` chỉ bạn cách tẩy đồ) xog tẩy max Beri ấy (tăng máu + mấy cái phòng kha khá, dư dả vàng thì hãy tẩy vàng). Rồi xem mặt bằng sv chủ yếu đi dame dạng nào thì đẩy cao phòng dạng đó (ví dụ chủ yếu là dame VC thì nâng ngọc VP lên cao, tương tự với 2 cái còn lại). Ý kiến mình là vậy, gạch đá xin nhận :D:eek::eek:
  14. truongvnd

truongvnd Thành Viên Mới

nói hơi phũ nhưng bác Vip mấy thế và bác có quá yếu so vs quy định k? :zC.báo cũ à hay mới đây thế, S.131 ra lâu rồi mà,mà có cầy sau thì kể cả Vip 1 thôi bác cũng ko thể yếu như vậy dc khi LV đã lên 94 :v
  15. Cest La Vie

Cest La Vie Thành Viên Mới

tầm này t nghĩ bạn nên dồn hết vào main với con VC của bạn.
    nên up lấy ít nhất 2 bộ ngọc cho 2 con chính còn 3 con còn lại (thường là buff or nami) up sau bởi kiểu gì cũng sống đc ít nhất 2 turn(tầm này chưa có jin)
    beri bác dùng cường hóa đồ 2 con chính (dame + vòng + 1 ~ 2 loại thủ*như trên có bác bảo tùy sever chơi chủ yếu dame gì mà bác up thủ đó )còn tẩy luyện thật sự tầm này theo mình chỉ nên tẩy lấy dame còn nếu giàu thì tẩy sang thủ thôi chứ tẩy = beri khá tốn dùng up ngọc và ch sẽ hiệu quả hơn.
    :haha:
  16. JoeJoker

JoeJoker Thành Viên Mới

h dễ nhất là đợi even... bạn cứ quất max.. thương thành mua sạch... tích luy mua tất.... CAM lấy tên lữa....là bạn thấy ngay sự khác biệt
  17. TooN

TooN Member Tích Cực

BÁc TC s131 đây mà , em cùng sv này , check đồ bác rồi bác yếu là do bác ép ngọc linh tinh , 94 gì mà ngọc thủ toàn dưới 20% , còn có thể do pet bác không chịu tiến hóa với cường hóa , bác lấy kaku dame chính cường hóa đồ ghê đấy nhưng ngọc toàn cùi ko ăn thua
    mà tiện hỏi sao em không post bài trong quán rượu đươc :s
  18. Tientaitu

Tientaitu Thành Viên Mới

bảo vật để làm cảnh sao. ko tẩy 1 cái nào chả dame với def yếu.
  19. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

chuẫn cmnr, nhưng vấn đề là ko hĩu sao rất nhìu người nghĩ là lên level mà ko có beri up đồ thì bị thọt trong khi nó chã chiên quang gì hết. Càng lên level thì càng mạnh và càng dễ kiếm beri ... cơ bản thì 1 thằng level 100 ch +80 thì mạnh hơn 1 thằng level 80 ch +80 thế thôi ... nhưng tụi nó thích ém level để nhìn cho "ngầu" :q
  20. L0vingU

L0vingU Chém Gió Thần Sầu

vầng ngầu như cái bồn cầu :|