Kỉ niệm chơi game VHT

Thảo luận trong '10 Năm Đồng Hành Cùng Vua Hải Tặc ' bắt đầu bởi Allain, 10 Tháng tám 2021.

1. Allain

Allain Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tân Hải Tặc Wanted 16.000.000 Beri

#10NămVuaHảiTặc
    Chào các bác

Em là Allain

Ai cũng biết zingme là một trang web gắn liền với tuổi thơ với các tựa game như đảo rồng,gunny,bang bang (bang),... nhưng có nhiều kĩ niệm từ vui buồn cay đắng thì chỉ có vua hải tặc. Nó giúp ta kết được thêm rất nhiều bạn ,cho ta biết được cách sống của những người thật thà bên cạnh đó cho ta thấy được cách sống của những người vô Văn Hóa ( phản bội vì CAM hay Wanted) . Nhưng những điều đó lại tạo nên một tựa game chiến thuật.

Em được biết đến tựa game này thông qua một người bạn. Bạn ấy là người đã rũ em vào game này chơi (em và bạn ấy có chung sở thích coi và sưu tầm về vua hải tặc ). Nếu nói trước đây em không quen bạn ấy thì em sẽ không biết đến tựa game này. Bạn em và em chơi ở sever ( không nhớ) nhưng có tên sogeking. Hai người cày chay chơi game trên máy tính ngoài đời bàn luận xếp tướng đấu với nhau cho vui ( ở đấu trường hay đá mỏ nhau). Ôi nói hồi đó game chiến thuật biết bao xếp nhiều trận đánh với nhau. Niềm vui không còn kéo dài nữa khi lên lớp 9 là kì thi chuyển cấp của mọi trò ngoan Việt Nam. Bạn em và em quyết định nghĩ game để dành cho kì thi chuyển cấp.

Sau kì thi mỗi đứa mỗi ngã đi riêng. Nhưng em vẫn quay lại game nhờ một cái quảng cáo trên web truyện ( lúc đó game giết gì bỏ qua nhiều lắm nhưng đọc chuyện mà xuất hiện chục lần mới quyết định lại game ) . Khi quay lại game thì em muốn tìm trang web game uy tín mà chơi vì lúc đó có nhiều tựa game trên zingme đã bị bỏ nên có nguy cơ vua hải tặc zing me bị bỏ nên em tìm hiểu và phát hiện ra được trang haitac568. Rồi em lựa sever ( cho hợp phong thủy may mắn xí ) em quyết định vào sever s86 Goldroger ( vào sever này vì tên vua hải tặc ư no vào sever này vì điểm số em thi đều có 2 số đó )

Từ đó em đã kết bạn được rất nhiều người : Natas , Juvia, Junior,...từng cùng nhau vui đùa cùng nhau nói chuyện cùng nhau phản bội để tranh wanted. Nhưng từ khi updated lên các beta one hit thì mọi người nghĩ game đi rất nhiều nhưng em vẫn quyết định ở lại để chờ họ.

Khi các tướng như sabo râu đen ra rất hứng thú nhưng nó làm game mất đi tính chiến thuật như game hồi trước vẫn ghi và quảng cáo.Tuy vậy game vẫn rất hay giúp em giải trí được rất nhiều sau mọi giờ làm mệt mõi.

Nếu được góp ý em xin góp ý cân bằng các tướng lại để có thể mang tính chiến thuật nhiều hơn là cứ chơi theo phong trào

Lời nói cuối cùng em xin chúc các bạn và mọi người có cuộc sống tốt đẹp và hạnh phúc bên gia đình, và chúc Vua Hải Tặc ( 10 tuổi cũng lớn rồi mở tỉ lệ ra đồ tí cho ae farm tốt hơn ) gặp nhiều hạnh phúc và thành công trong công việc
    derek, Chaiel, thuyngaSS30 and 12 others like this.
  2. emokim

emokim Member Tích Cực

quá tâm quyết với game
    Allain thích bài này.
  3. Tenderloin

Tenderloin Member Tích Cực

hay
    Allain thích bài này.
  4. YumyKiddy

YumyKiddy Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Lữ Khách Thiên Đường Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 500.000.000 Beri

like
    Allain thích bài này.
  5. 123456ktvn

123456ktvn Member Tích Cực

LIKE
    Allain thích bài này.
  6. derek

derek Member Tích Cực

bác này nói đúng quá :D
    Allain thích bài này.
  7. 0786944289A

0786944289A Thành Viên Mới