VHT [Thắc Mắc] Dame boss

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi JagaanL, 22 Tháng sáu 2022.

1. JagaanL

JagaanL Độc Cô Cầu Bại Tứ Hoàng Chữ Ký Động Wanted 30.000.000 Beri

Đội hình mình có jin-s2, law-re, dof, main. Tinh linh 1 luci lv48, 1 draco lv42, 1 vedo lv38, 1 ding lv35. Có 2 nguyên tố xịn dame VC, MC đều lv10, 2 windblade lv 10 mà dame boss chỉ ngang ngửa đứa đội hình main, jin-s2, law-re có 1 con vedo 48, 1 mưa lửa công lv20 với 1 windblade công lv20.
  2. JagaanL

2 con jin thì ngang nhau, lc mình 5m8 còn acc kia 2m7
  3. Nguyễn Khắc Thịnh

Nguyễn Khắc Thịnh Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Giáo Sư Gắn Bó Lâu Năm Công Hội MANUTD.S4 Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Pet pủng thế nào. Pet cũng có dmg nguyên tố các kiểu mà :(
  4. BladeAndSoul

BladeAndSoul Member Tích Cực

đh ông ko có con dmg ngtố như nami, akainu, issho chưa kể tinh linh còn lv thấp nên yếu là đúng.
  5. JagaanL

Đội hình acc kia cũng có dame nguyên tố đâu bác
  6. JagaanL

Pet ở mốc tiêu 25k vàng thì có dame nguyên tố chưa bác, chứ thấy acc này cày chay như mình nên chắc không có mấy pet xịn đâu
  7. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Khi bạn ko chắc chắn đội hình nta có gì thì đâu thể nói gì được, thiên phú to hơn dame vào boss cũng đau hơn mà
  8. JagaanL

Không biết có gì để dame ngang mình luôn ấy, thiên phú mình cũng cao hơn, tướnh dame nguyên tố đều không có
  9. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn mượn cái acc nta đi, r vào xem trong đó có gì chứ sao mà tự nhiên nta dame to hơn đc
    Mà nta dùng trận gì bạn kb đk ?
  10. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

main nó đeo phổ tàng phong k? có kích sổ nào k? bạn đánh lần nào cũng thua dam hay chỉ lấy thông số của 1 lần, cần thêm thông tin hoặc hình ảnh thì ms đánh giá đc chứ bn. acc nhỡ nó lên con isho r cất trong quán rượu thì s, pc pet phụ 2 acc ntn nữa, nchung nhiều cái lắm, nhìn vào mấy con tướng để ngoái đội hình thi k ns đc j đâu
  11. PlayerOfHell

PlayerOfHell Member Tích Cực

cày chay thì vẫn có thể tích vàng mua bánh big evt vẫn lên đc carrot vs cáo chứ, có j đâu mà khó
  12. canhabc

canhabc Member Tích Cực

trước t cũng thắc mắc như ông sau mới biết ông kia nhét con issho tải trận xong dấu =)))