VHT Nhờ hỗ trợ trang sức

Discussion in 'Báo Lỗi Nhanh' started by Joxker, Nov 12, 2022.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Mod ơi nay mình onl điện thoại nhìn nhầm ts thiên mệnh thành thiên đạo ở trong túi chọn TS F và lỡ dùng mất rồi, nhờ mod đổi lại món ts thiên mệnh qua ts Vật phòng của Hoàng Kim Chương được không ạ. Tks mod!
    id: nghiadaikabn96
    sv: S654.Tempo
    tên nv: JOKERX
  2. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Mình không biết cách up ảnh lên đây ntn, nhờ mod hỗ trợ để mình up thêm ảnh ts đổi nhầm
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Up hình lên imgur r lấy link bạn
  4. Joxker

Joxker Member Chính Thức

5. Joxker

Joxker Member Chính Thức

6. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Bạn không có hình ảnh chứng minh bạn mới mở ra trang sức này thì NPH ko hỗ trợ đâu nha
  7. Joxker

Joxker Member Chính Thức

https://imgur.com/699snna đây là hình ảnh quà phản hồi hôm qua, thời điểm đấy mình onl bằng điện thoại nên không chụp lại màn hình, mod kiểm tra giúp mình với!
  8. Belinda

Bạn chỉ đổi đc qua cái trang sức cùng bộ thiên mệnh thôi, bạn chọn cái nào để mình bảo kt đổi cho bạn còn đổi qua bộ khác thì ko đc đâu
    ThanCong likes this.
  9. Joxker

Joxker Member Chính Thức

Thế thôi ko cần đổi nữa, tks mod nhé, vì bộ thiên mệnh là mình mở nhầm hôm qua, đổi thì vẫn là thiên mệnh ko có tác dụng gì cả.
  10. ThanCong

ThanCong Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tân Tinh Đại Hải Trình Wanted 200.000.000 Beri Wanted 50.000.000 Beri Băng Mũ Rơm Shura

Thích nhá. Thế lúc nào mình đổi nhầm là được đổi lại thành bộ trang sức cùng bộ à. ( Ví dụ mình đổi nhầm bộ trang sức Bôi thủy mà mình xin phép đổi sang Bảo Kiệt - có được không nhỉ)
Moderators: ShanksAkagami

Share This Page