[Xin tư vấn] tướng haki từ 115 đến khi 120

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi TooN, 8 Tháng ba 2015.

1. Kerropi

Kerropi Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator Đô Đốc Hải Quân Cộng Tác Viên 568Play

bigmom kaido râu trắng... thiếu gì lựa chọn mà cứ băn khoăn nhể
  2. TooN

TooN Member Tích Cực

nói chung lù của bác vân bị sanj khắc :pde69:
    em thích lufH lắm nhưng xets về độ hiệu quar chắc ko bằng đc sanj tầm lv 115 :pde74:
  3. TooN

TooN Member Tích Cực

thế em quyết dùng ODA cho bá cháy bác mod à :pde10:
  4. Slytherin107

Slytherin107 Member Tích Cực Công Hội Galaxy.S152

em thấy nó chỉ hơn bác cái cấp thôi chứ đồ đạc ngọc nó có hơn bác đâu, Lù ji mà đấm ko chết chop, Lù mà đầy máu Sạn nó sút 1 cái cũng chết, :@@:
  5. TooN

TooN Member Tích Cực

2 cái chiến báo đầu thằng nào cũng hơn mình 100k chiến lưc :D
  6. TIENDUNG12

TIENDUNG12 Thành Viên Mới

cũng tùy thôi. mình chơi free v4 vẫn cân đc v789. mấy ông hơn lv hay cl cũng ko khó nhai lắm.=))
  7. Pein

Pein Member Tích Cực

Mình vip 9 khi nào gộp sv mong được thỉnh giáo cùng bạn :pde1:
    TIENDUNG12 thích bài này.
  8. TooN

TooN Member Tích Cực

bac jacky cho hỏi ngoài lề tý , là việc úp vòng cam với đồ thủ cam thì cái nào lợi hơn , nên up cái nào trước hả bác
  9. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

thủ trước vòng sau ... máu nhìu thủ thấp cũng chết ... cơ mà ta thích up máu hơn up thủ =))
  10. TooN

TooN Member Tích Cực

vãi khuyên 1 đằng làm 1 nẻo , :pde86:
    mà em thấy sever em có 2 trường phải nghệ thuật 1 là úp nguyên đồ dame và thủ bỏ chỉ 90 or 95 , 2 là bỏ đồ thủ 95 up nguyên vòng :pde70:
  11. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

ũa ... mi hỏi ta nên up cái gì thì ta nói nên up thủ chứ ta có nói ta up thủ đâu , ta chỉ up máu thôi :haha:
  12. TooN

TooN Member Tích Cực

zo cái này thì em theo bác :D nghe cũng có vẻ hợp lý :pde78:
  13. leanhhung

leanhhung Member Chính Thức

Hiện tại là không nên và cũng không khuyến cáo chơi team Ace Robin nhé, mình chơi team Ace Robin bên s113. Hồi chưa có boaH, cặp đôi hoàn hảo này rất là bá, 2 tri thức +2, robin nộ trước ace nộ sau, kể cả nami có trừ nộ trúng thì team bạn vẫn phơi xác sau 4 turn. Xách đi đánh bọn hơn 1 củ LC ầm ầm và toàn 2S 3S. Nhưng kể từ khi có boaH, JinH thì team này bị hành cho ko ngóc đc đầu lên, chỉ cần hóa đá 1 trong 2 buff hoặc 1 trong 2 dame là vỡ trận...Hú họa mới có trận thắng thôi
  14. JackyHero

topic hỏi về vấn đề level 115~120 bạn à ... jinH boaH đâu ra ?
  15. leanhhung

leanhhung Member Chính Thức

"có nên chơi team robinH + aceH ko vậy" thì tại có bạn này bạn ý hỏi thì góp ý vậy.
  16. GauIMeo

GauIMeo Bá Đạo Forum Thất Vũ Hải Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri Công Hội AE...GATO.S145

nói chính xác ra thì là nên, nếu đủ khả năng lên tri thức 10.