[Chia sẻ] Hướng dẫn cách chuyển dial

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi B-god fanboy, 31 Tháng ba 2015.

1. B-god fanboy

B-god fanboy Cao Thủ Forum

Mình chia sẻ cái này để mấy bạn mới chơi và ít nạp ở các sv mới sẽ nhanh chóng có được một số vật phẩm quan trọng trong KVC, có đi mua dial thì cũng nên tự chuyển để tránh trường hợp đáng tiếc.
    +/2 acc khác sv (kể cả gộp) sẽ chuyển nhanh hơn.
    Nếu 2 acc cùng sv thì phải dùng acc trung gian để chuyển (mất nhiều thời gian và phí hơn).
    +/ Nên chuyển lúc ít người online, tỉ lệ ghép cặp trúng sẽ rất cao: tầm 6h-6h30'; 9h30'-10h;5' giãn cách giữa 2 trận chiến trường...
    +/ Hướng dẫn chi tiết:
    - Dùng client mở 2 acc cho vào khu vui chơi, dùng Alt + Tab chuyển nhanh giữa 2 acc để ghép cặp (càng nhanh càng tốt nhé)
    - Khi 2 acc đã ghép cặp rồi thì để ý thời gian (phần đếm ngược), nếu thời gian 2 acc trùng nhau thì tỉ lệ cao đã thành công (nhưng vẫn nên chờ 5 6s rồi hãy mở bài để tránh ghép nhầm mất 200 dial), thời gian chênh nhau 1s thôi thì cũng tạch rồi nhé.
    - Chú ý nữa là ghép thành công thì 5 quân bài bên trên sẽ trùng nhau, chỉ khác 2 cây bên dưới. Hình ảnh của main + tên nhân vật 2 acc đã bị đổi nên ko cần quan tâm đến làm gì.
    Các bạn xem clip để hiểu thêm nhé.
    Aimer, Mashiro Shiina, kumiko and 6 others like this.
  2. PorterACE

PorterACE Member Tích Cực

xoi` oi tuong gi ghe lam nhung gio` t moi biet cach chuyen do :pde79::pde79:
  3. mrJax

mrJax Member Chính Thức

cách này quá bt :D
  4. Keosanga

Keosanga Thành Viên Mới

Tks bạn đã share
  5. Empire

Empire Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Siêu Tân Tinh Wanted 300.000.000 Beri

có nhất thiết phải dùng cilent ko bạn .mình dùng crom mà cả tối ko được phát nào s5 vơí s7
  6. DQVong

DQVong Thành Viên Mới

Tks DK :haha:. #Roadto500kDial
  7. DarkLaw

DarkLaw Thành Viên Mới

1 acc s12, 1 acc s119 liệu có ghép dc không?
  8. zzEGOzz

zzEGOzz Member Tích Cực

Chỉ cần khác cụm server laˋ chuyển được. Nên xài 2 trình duyệt khác nhau.thu nhỏ lại, canh 2 nút ghép cặp sao cho khi Alt+tab maˋ con chuột ngay ô ghép cặp laˋ được.Bình quân nếu mạng ổn vaˋ hên thiˋ 1 buổi tối chuyển được 500k dial laˋ khỏe
  9. B-god fanboy

chuyển đc nhé bạn
  10. ChaiEnVsRauDen

ChaiEnVsRauDen Thành Viên Mới

web hay cilent đều đc, S5 S7 cùng 1 sv mà :pde13:
  11. B-god fanboy

client chuyển dễ hơn, dùng web thì bạn phải căn sao cho 2 nút ghep cặp trùng nhau để khi Tab có thể ấn đc
    2 acc cùng cụm sv gộp thì phải dùng acc trung gian nhé
  12. VQQ1231

VQQ1231 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

dùng acc trung gian là sao mấy bác
  13. B-god fanboy

vd bạn muốn chuyển dial từ acc s1 sang 1 acc khác cũng s1 thì phải chuyển cho acc sv khác trước s4 5 ... nôm na là phải chuyển 2 lần đó
  14. VQQ1231

VQQ1231 Cao Thủ Forum Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

vậy fai chơi acc sv khác lên cấp 80 hả
  15. Nothing On Me

Nothing On Me Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 400.000.000 Beri

Hồi đầu mình chơi dùng vàng mua dial,giờ thấy thốn vcđ =)))
  16. Nguyễn Hiền

Nguyễn Hiền Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

Lúc mới ra nhìu thanh niên bỏ vàng mua trái tri thức lắm:pde13:
  17. leolove

leolove Thành Viên Mới

biết chừng nào mới đủ 500k dial đổi trái tri thức đây :((
  18. FuffyFake

FuffyFake Cao Thủ Forum

sau khi dùng auto click, mình thấy là nhanh hơn nhiều đấy
  19. Kyoza

Kyoza Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Băng Mũ Rơm Haki Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri Đẳng Cấp Design

1 Máy thì khó mà chuyển, cần dial mà nhát chuyển quá.:pde17:
  20. Rimcute95

Rimcute95 Member Chính Thức

Sao phải cần khác sv vậy bác .. Khu vui chơi ghép cặp từ tất cả sever à @.@ Em cứ tưởng là cùng sever đánh với nhau chứ ?