NRT Đài tu luyện Địa Hạ Thành lỗi

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi HRoger, 21 Tháng tám 2017.

1. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

Từ lúc mở chức năng tu luyện địa hạ thành đến giờ hẳng ngày mình tu luyện 24h xog, kết thúc, ngừng tu luyện các kiểu cũng chưa nhận được thức tỉnh áo nghĩa lần nào! lúc đầu tương mới ra chức năng vài hôm là NPH sẽ fix lỗi nhưng tời giờ mình vẫn chưa nhận được thức tỉnh áo nghĩa nào . Đài tu luyện vẫn bị lỗi không nhận được áo nghĩa thức tỉnh mong các Mod báo giúp lên NPH fix lại lỗi giúp mình !mình đã báo hỗ trợ bên zing ,fb cửu vĩ, fanpage cửu vĩ zing....nhưng cả tuần nay chưa thấy hồi âm lên mình rât thất vọng cách chăm sóc khách hàng bên zing, mong qua bên 568 hỗ trợ giúp ! cảm ơn !
    tên tk: thanthanh2509 ten nv: HRoger sv: z98 Sarada8
  2. KissMax

KissMax Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto Wanted 50.000.000 Beri

3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

có một mục danh sách nhận áo nghĩa ấy
    vào trong đấy mới nhận dk nha
  4. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

vào Cái nhận thưởng có chữ thưởng đó, mỗi lần kết thúc nó gửi về đó thì nhận luôn, nếu chiếm tiếp là nó biến mất thì nó tự cộng vào số áo nghĩa thức tỉnh mình đang có, mình trước cũng bị lỗi, nhưng giờ fix lại được rồi nha
  5. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Ấn vào chữ thưởng đó nó hiện ra nha
  6. HRoger

HRoger Member Tích Cực Chữ Ký Động Lãnh Chúa Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Thần Thoại Lục Đạo Luân Hồi

ngưng + kết thúc nhận cũng không đc nhé các bạn thế mới báo lỗi ! và đã để ý rồi , hnay để ý lại lần cuối ! tks mọi người ::beauty::
  7. HRoger

Thấy chữ thưởng rôi tks mọi người, mình vẫn gà rồi ::beauty::::big_smile:: làm mất mấy chục k thức tỉnh rồi
  8. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

thế thì phải nhờ Mod báo lỗi rồi, vì mình có lúc cũng phải ấn ngưng để kết thúc, nhận được ít nhưng vẫn có
  9. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

sặc, được rồi hả :pde36:, thánh
  10. DarkRandzz

DarkRandzz Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song

để nó tự chấm dứt 24h tu luyện thì toàn dc hơn 500 ANTT. nhấn kết thúc sớm toàn dưới 300 ANTT ~~ cái này là theo cảm nhận của mình vì lần nào cũng như v
  11. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Mình ấn ngưng tu luyện thì giống như mặc định cái địa hạ thành bị chiếm, giảm 20% áo nghĩa thức tỉnh
  12. Luky

Luky Chém Gió Thần Sầu

Mà cái này cũng hên xui, k phải nhận được tối đa như nó ghi