Đăng ký tham dự offline Vua Hải Tặc tại TP. Hồ Chí Minh

Thảo luận trong 'Sinh Nhật Vua Hải Tặc Lần 3 ' bắt đầu bởi Blader, 14 Tháng tám 2014.

1. hellduc

hellduc Thành Viên Mới

MOD kiểm tra lại thông tin trên trang chủ. Địa điểm off là ở Quận 11. Mà trên trang chủ lại ghi là Quận 1 rồi :eek:
  2. JUPITER_S88

JUPITER_S88 Thành Viên Mới

mình đăng ký từ ngày 14/8. sao vẫn không có email hồi âm vậy mod, mong mod check lại.
    gmail : trongtuyen211@gmail.com
    Nếu ko có gmail mời thì không tham gia sinh nhật được hả mod?
  3. voanhquoc

voanhquoc Thành Viên Mới

sao ở trang chủ ghi quận 1,trên đây ghi quận 11,rốt cục là quận nào
  4. hellduc

hellduc Thành Viên Mới

Quận 11 bác ơi. Không lẽ ở Quận 1 cũng có con đường cùng tên cùng quán cafe như vậy :eek:
  5. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

6. Inujasha

Inujasha Thành Viên Mới

đăng ký trong biểu mẫu là xong thôi làm gì có vụ check mail này nọ nhỉ :eek:
  7. 9tn44xd4rf

9tn44xd4rf Thành Viên Mới

mod check lại mail giùm mình nhé...
    tanhoangbt@gmail.com tới nay r mà vẫn chưa nhận đc mail mời nên hoang mang quá... :(
  8. Kise

Kise Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 700.000.000 Beri

Thanks các Mod. Thứ 7 đi chơi đc òy. Chắc mình nhỏ nhất
  9. yugi_new

yugi_new Member Tích Cực Tân Tinh Tân Thế Giới

10. ThaoMyS32Zm

ThaoMyS32Zm Thành Viên Mới

mod cho My hỏi bây giờ quá thời gian đăng ký oy` nhưng nếu dự offline mà ko đăng ký trước có đc code và có đc tham gia mini game hok ??? nếu có mới đi á
  11. DestinyJayZ

DestinyJayZ Thành Viên Mới

theo các mod đã nói thì thư mời chỉ là free 1 suất nước 20-30k thôi các bạn nhé :) còn code kiếc gì vẫn được :3 cơ mà đi sinh nhật VHT chỉ vì code thôi à @.@! nghe bùn bùn nhỉ :) có lợi ích mới được :v