VHT [Đề nghị] Sửa lỗi nhập code không nhận được vật phẩm

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc Mắc' bắt đầu bởi Maksimv2, 12 Tháng sáu 2017.

1. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Như nêu trên. Mong các mod đưa ý kiến của em lên kĩ thuật viên. Chứ nhập code mà cứ như canh bạc thế này thì quả là hại thận. Em bị dính lỗi này ít nhất 3 lần, lần đầu tiên đã gửi yêu cầu hỗ trợ nhưng có lẽ ktv bận chuẩn bị update quá nên không phản hồi. Các lần sau bị em chẳng gửi nữa.Hiện tại đã update xong em mới dám ý kiến. Mong các mod giúp cho. Em xin cảm ơn.
    P/s: Hụt hẫng vì chúng bạn nhận được code big update fanpage mà mình thì lỗi :D
    SuperH thích bài này.
  2. Miojio

Miojio Cao Thủ Forum Tân Hải Tặc Wanted 30.000.000 Beri

:pde22: code cui lem'
  3. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

bạn ăn k đc hay ăn r mà k có vp
  4. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Mình nhập mà nó ko có vật phẩm mod ạ.
  5. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Không có điều kiện bạn ơi. Cứ có code là quý rồi :D
  6. Void

Void Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động

cả lỗi client nữa =))
  7. J-Fla

J-Fla Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ Wanted Only Alive ♥ ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥

::oh:: là nhập code báo thành công r mà mở mail ra k có vp à
  8. J-Fla

lỗi client là bị j nhỉ mình chơi zing nên chả bik nữa ::feel_good::
  9. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Chính nó. À mà nó không có thông báo gì cả. Bấm nhận lần thứ nhất không có gì xảy ra. Bấm lần thứ 2 thì mã chỉ sử dụng 1 lần :D
    J-Fla thích bài này.
  10. Void

thế mod nhớ vụ bảo trì cổng game5 ko?? mãi ko thấy xong =))
  11. J-Fla

là giờ bên g5 onl web thôi k onl client đc hả
  12. J-Fla

ok mình sẽ hỏi KTV thử
    Maksimv2 thích bài này.
  13. Maksimv2

Maksimv2 Member Tích Cực

Bạn nói ktv cố gắng sửa lỗi này triệt để đi. Còn cái code của mình thì không cần check chiếc gì cả. Cảm ơn bạn nhiều.:D
  14. Void

Client hiếm khi onl đc lắm,chủ yếu toàn =web,mà web thì lag,làm gì cũng chậm
  15. Void

Ngoài ra khi onl client có lỗi là để cắm acc 1 time ngắn hay bị load tài nguyên lỗi,toàn ở mức 0% nên phải f5 lại
  16. J-Fla

vấn đề của bạn gửi lên lên hỗ trợ để KTV xem thực hư thế nào sẽ giải quyết nhé
    Maksimv2 thích bài này.
  17. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

client mình onl vẫn bt mà bạn ?
  18. ShanksAkagami

bạn cứ gửi hỗ trợ đi . quyền lợi của mình thì mình phải làm chứ ?
    Maksimv2 thích bài này.
  19. Void

ý mình là thường để cắm acc 1 lúc mà không chơi thì nó hay bị load tài nguyên lỗi,trước khi update thì vẫn bị còn sau khi update mình chưa vào = client lần nào nên k biết
  20. ShanksAkagami

kể cả trước hay sau update . cái bảo trì cổng game diễn ra có vài ngày thôi . mình treo 4h để nhận online vẫn ok mà ?