Đồ gì thế này các bạn. Thật là Khủng quá giống nhau như anh em sinh đôi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi mutrang, 3 Tháng mười 2012.

1. KingOfBeach

KingOfBeach Thành Viên Mới

hể

Mỗi 1 cái thì có thể là vô ý thôi. không thể đánh đồng những người cố ý với vô ý được. do lỗi của game thì mới như thế?
  2. piecepiece

piecepiece Thành Viên Mới

nó Dupe thì kệ nó lại có thằng vao mách mới ghê chứ, chắc la chó của game5 đây mà.
  3. LangTham_S

LangTham_S Thành Viên Mới

chó gì ...
    chơi game mà thế là k đc ...
    các bác mod gửi ngay lên trên ...
    tệ nạn đúp đồ đã tràn lan các sv
    pải mạnh tay trừng trị
  4. KingOfBeach

KingOfBeach Thành Viên Mới

Đồng ý là Bug đồ thì phải xứ nhưng mà có một số người là nạn nhân? thử hỏi do đâu? do lỗi game hay do người chơi? mọi người phải xem xét trên 2 khía cạnh chứ?
  5. hades259192

hades259192 Thành Viên Mới

có mấy thằng k làm đc giống người ta nên kém miếng khó chịu đó mà , mình thì cứ kệ mẹ ngta, ra sao thì ra , mình cứ chơi của mình là đc, quan tâm làm đéo gì :))
  6. RoronoaZoro

RoronoaZoro Thành Viên Mới

nói thật các bác cứ to mồm dupe đồ là phải thế này thế kìa .........đến lúc acc các bác tự nhiên dupe cái cây vũ khí tím hay nhẫn tím trượng tím 80 xem cho lên đấy ko hay là lại im ỉm =.=" .... gét nhất thể laoij găn ăn tức ở =))
    việc ngta thỳ kệ ngta còn săm soi....lỗi gì thỳ cũng có NPH từ từ giải quyết =)) =)) chắc bị nó đánh nhiều nên ức chế :))
  7. AAA123

AAA123 Thành Viên Mới

Bác này nói hay thật, vậy thì kêu G5 ko cần band tụi nó đi, rồi bạn ngồi đấy mà chơi.... cạnh tranh ko lành mạnh
  8. zeeltt

zeeltt Thành Viên Mới

- Ko có chuyện trùng hợp đến khó tin thế đâu
  9. nghiaph

nghiaph Thành Viên Mới

lúc mơi up phiên bản .vào ,nghịc đồ mấy con buf nó đúp 2 cái sách vàng ch 60 . cũng có dồng ra đồng vào :))
  10. piecepiece

piecepiece Thành Viên Mới

lấy quyền j ma xử người ta chứ, lỗi thì do minh gây ra fix thì ko làm dc suốt ngày dọa chém, lúc minh mất đồ ức muốn chết, nản muốn nghĩ sao lúc đó ko vào mà đền bù,
    h lỗi dupe đồ thì đòi khóa acc làm ăn thế ma xem dc đó hả hả hả...
  11. beosmile_banned

beosmile_banned Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Sao cái cung đỏ lên dc 1252 thế
  12. blueskyvt

blueskyvt Thành Viên Mới

đợt này hy vọng mod kiểm tra thật kỹ để trả lại môi trường trong sạch cho game :18:
  13. DaiTin

DaiTin Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 50.000.000 Beri

dupe cái éo gì .... nó để cái vũ khí trong con này rồi chụp lại ... sau đó lại ném vào con khác chụp tiếp @@
  14. MrSanji

MrSanji Thành Viên Mới

NPH naỳ các bác đừng mong fix lỗi, bọn nó gà bỏ mịa ra ấy chứ
    Ngày xưa mình báo suốt có được gì đâu, game này tập cách chơi và chấp nhận đi
  15. Tenmaku

Tenmaku Thành Viên Mới

Họ dupe kệ họ liên quan gì tới mình mà kiện với cáo, nếu gian lận rõ ràng thì trước sau cũng bị xử, còn giờ lag lỗi game tùm lum chả biết đường nào mà lần
  16. pnthang89x

pnthang89x Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Mấy thằng GATO thấy ng ta có, mình ko dupe được rồi đi méc đó mà, chứ gặp nó dupe nó ko xài t mới sợ, ít nhất cũng là quăng shop lấy beri
  17. hades259192

hades259192 Thành Viên Mới

thì vậy mới nói =)) GATO cả thôi ;;)
  18. ChaiEnVsRauDen

ChaiEnVsRauDen Thành Viên Mới

ôi thích thế sao mình không biết cái này nhỉ :1:
  19. ThaiTet

ThaiTet Thành Viên Mới

tướng của bạn là kiếm sĩ hay chiến sĩ vậy :emo.s2u.vn_086:
  20. nhuthedo

nhuthedo Thành Viên Mới

GATO cl gì mà mấy bẹn cứ ẳng thế nhỉ,chơi game lành mạnh ko ăn ai,trục lợi từ lỗi game thì lại đi ủng hộ,nó dupe hay do lỗi game thì chưa xác định đc nhưng việc bạn chủ thớt post lên để GM kiểm tra là đúng,mấy thằng trẻ ranh bỏ mẹ kiểu nói GATO đi,nghe chẳng khác gì kiểu nói của thằng Buồi Anh Tuấn