Đồ gì thế này các bạn. Thật là Khủng quá giống nhau như anh em sinh đôi

Thảo luận trong 'Quán Rượu' bắt đầu bởi mutrang, 3 Tháng mười 2012.

1. Terumi Afuro

Terumi Afuro Thành Viên Mới

bạn này stop vì đã đủ 20 bài viết để sau này tham gia SK à =))
  2. html089

html089 Thành Viên Mới

bác này chơi sver 20 đập vip 8 mà chơi sau nên chuyển sang sver 30, nhiều xiền nên thích đập giống nhau thôi mà
  3. nhuthedo

nhuthedo Thành Viên Mới

Nói thẳng ra là nhìn đồ nghi bỏ mẹ,mình ví dụ 1 cái nhẫn 75 có 3 dòng là sm,cm,tc nhưng chẳng lẽ bạn ấy lò rèn lần nào cũng ra thứ tự 1sm 2tc 3cm à,các dòng có thể giống nhau nhưng thứ tự có lẽ ko giống nhau chứ nhỉ?còn pro nào nói là nó nhiều tiền nó ra 3 dòng xong lại lò rèn tiếp cho tới khi thứ tự trùng nhau hoặc là may mắn từng đấy đồ ra option ẩn giống nhau thì chịu,ko còn gì để nói :))
  4. pnthang89x

pnthang89x Thành Viên Mới Banned (cant create thread )

Ý kiến của mình:
    1: Đang bàn về chuyện có thể có đồ như vậy hay ko chứ ko phải nói là thằng đó ko dupe đồ,có tiền thì có thể có Option và ngọc giống nhau
    2: 1 món VK khi đã ra 3 dòng TC, VC, SM thì tất cả các món VK đều sẽ ra đúng thứ tự như nhau (ví dụ chắc chắn tất cả món VK từ đỏ-tím khi ra 3 dòng đó thì đều có thứ tự dòng 1 là sinh mệnh, 2 là tuyệt chiêu và 3 là vật công )
    3:Dupe đồ ko phải muốn là được như admin đã nói: lợi dụng lúc lag thay đồ nhanh, hên thì thành dupe, xui thì mất đồ (mình lag lúc thay đồ dành hạng và đã nếm mùi mất đồ)
    4: Ko bít ng # thế nào thì đừng lên tiếng chê bai người #, người ta có tiền thì muốn xài thế nào là việc của ng ta. Thấy người ta xài tiền (phải nói là hơi phí nhưng mình có tiền chắc cũng thế vì đam mê mà). Vd 1 người mê sưu tập đồ cổ thì có thể bỏ trăm triệu cho nó, còn ở đây mê game thì bỏ tiền vô game là bình thường
    5: Đừng GATO rồi nói ng # sống ko suy nghĩ trong khi bản thân mình cũng có biết suy nghĩ là gì. Bít gia cảnh ng ta thế nào mà mạnh miệng nói xin tiền cha mẹ, xã hội hiện giờ 1 ng thực sự giỏi và có cơ hội đều có thể thành đạt trước tuổi 30. Thấy ng ta trẻ + giàu là nói xin tiền cha mẹ mà ko biết suy nghĩ, cho dù có xin tiền cha mẹ thì nhà ng ta có điều kiện, ng ta muốn làm j cũng được, có trách thì trách cha mẹ mình ko giàu = người ta, mình ko được như người ta chứ đừng GATO chửi ng #, những người như vậy mới đùng là trẻ trâu dù có lớn tuổi đi nữa (vì trẻ trâu là nói những đứa nói mà ko bít suy nghĩ chứ ko phải nói về tuổi tác)
    6: Nói mình bợ đít Mr.Triệu cũng được nhưng trước khi nói hãy dùng đầu suy nghĩ (còn có óc để suy nghĩ ko là chuyện #) vì mình và Mr.Trieu ko wen nhau, mình có bợ đít cũng ko được gì
  5. daica123

daica123 Thành Viên Mới

oh, ngon thật, ai chỉ cách làm vs nào :D
  6. nhuthedo

nhuthedo Thành Viên Mới

uh,kiểm tra kỹ lại thì các dòng ra đúng thứ tự,đồ nào cũng thế.khả năng ông kia tự làm cũng khá cao,khả năng dupe cũng như thế,nói chung là 50-50 :))
  7. iCasla

iCasla Cao Thủ Forum Công Hội Pirate.S2

Đồng ý với bạn này. Nếu có tiền và chịu chơi thì những món item có option giống nhau là chuyện bình thường. Option một khi đã ra 1 món ( cùng loại ) thì chắc chắn sẽ ra tiếp nếu như bạn chịu tẩy luyện.

Thứ 2: mỗi 1 item trong game đều có một code riêng, chuyện đồ bạn có phải là dupe hay ko ( ở đây, mình ko bàn về việc vô tình hay cố ý ). Chỉ cần đội KTV check code là biết ngay.
    Nhưng cái đáng nói ở đây là : Nước nào ( Ta hay Tàu ) sẽ chịu phần trách nhiệm check code.

Thứ 3: Lỗi dupe là do NPH. Các bạn lợi dụng bug để làm lợi bản thân là điều ko phải. Sau vụ này, chỉ hy vọng NPH có hướng giải quyết hợp lý, tránh tình trạng những bị vô tình dupe được trở thành nạn nhân bị mất đồ sau khi NPH có cuộc " quét dọn " :13: