NRT Đai Băng Sương

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nhoxkhox2003, 4 Tháng mười một 2016.

1. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

đua top trang bị , pet gì toàn bị bay khu đại gia k đó bác :s đắng nhất gặp 2 đai gia 1 ng dc 4-5 set CT 1 ng từng gây sóng gió trong nrt ...thiệt tình bỏ ev này luôn r . tui k muốn lên khu 1 gặp bác bác ăn hành dau966 :y
  2. InoriRosa

InoriRosa Member Tích Cực

nếu so đội hình tôi với bác thì 1 ăn 1 thua. đội dội hình là có thể ăn đối phương ngay. còn nói về hành. chắc tôi nhận nhiều hơn bác:z
  3. InoriRosa

InoriRosa Member Tích Cực

có trong bảng xếp hạng trang bị băng sương cụm 1 rồi nhé chú::baffle::
  4. DannyLouis

DannyLouis Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Quý Tộc Làng Lá Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

bên khu 2 tui phải thay team liên tục vì nhìu ng dùng team khác . vs bác chắc cũng chắc z chứ hk khó win dc bác ::big_smile::
  5. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

cái đấy cụm 1-2-3 chung nhau hay sao ấy::choler::
  6. DannyLouis

tùy NPH chia thôi bác . có mấy ng TA khu 2 mà ở cái này ở khu 2-3 như Amongades , DarkA ...