Điểm danh hoạt động mất nhiều vàng nhất trong game

Discussion in 'Quán Rượu' started by ALEXHN, Sep 2, 2012.

1. AceKingFire

AceKingFire Thành Viên Mới

Mình làm mới chiến tích max đến khi phải dùng vàng thì dừng . kể cả Thị trấn Shells
  2. SnowFox

SnowFox Thành Viên Mới

GAme này chỉ hút máu những ai muốn lên mau thôi. Sau chừng 2 tháng thì víp 0 = vip 6-7 về cả lính lẫn đồ. Vip 8-10 là 1 đẳng cấp khác, sv cũng chỉ có vài em.
  3. khongaibiet

khongaibiet Thành Viên Mới

hhahhaahhahahaq
  4. GaBong

GaBong Thành Viên Mới

Dùng vàng nhiều khi cũng xui ko kém :)).
    Thôi thì chơi vui, trải nghiệm ko bon chen. Cái thằng nó trên mình gần 10 cấp nó bắt nạt mình, thì mình kiếm cái đứa kém mình 1,2 cấp mà bắt nạt. :)). Có gì đâu mà phải bức xúc thế nhỉ
  5. kjd_sama

kjd_sama Thành Viên Mới

Vâng Tổng kết số gạch trẻ trâu ALEXHN nhận đc hiện nay là 64 viên . =))
  6. TaoLaAt

TaoLaAt Thành Viên Mới

bác này nói chí phải , mình cũng trong hoàn cảnh tương tự , cái tỉ lệ ra tàu ảo lòi , nhiều lần mình tầm bảo làm mới 8 lần miễn phí mà cũng vẫn là chiếc thuyền xanh lá lơn tơn ! lơn tơn ! thấy mà nãn . Lúc đầu trong Công Hội mình mạnh hơn rất nhiều , có thể xem là thành viên chủ chốt , vậy mà giờ đây sau vài chục lần tầm bảo và chế đồ mình đã thọt banh lờ . Chưa tính đến farm item nữa .
  7. tienraudem

tienraudem Thành Viên Mới

Cái này là do ăn ở thôi, mình Vip 1, nhưng dc cái ăn ở thật thà, thánh thiện, tốt tình, tình tứ, tài tử, đạo đức đẹp, đú đời, đanh đá, đủng đỉnh, vui vẻ, ve vãn, hiền hòa, hóm hỉnh, hài hước... nên cũng dc 3 cái mũ đỏ, 3 áo choàng đỏ. Hiện tại trong hòm đồ còn vài mảnh 75 nhưng chưa mặc đc nên thôi. ko cay cú chuyện này :))
  8. NN3597

NN3597 Thành Viên Mới

Cái tốn hay không tốn là ở mình thôi.Bạn tầm bảo nhiều thf tốn nhiều mình ra khơi nhiều thì mình cũng tốn nhiều,nói chung đầu tư cái nào thì cái đó tốn. =))
  9. ChayRachQuan

ChayRachQuan Member Tích Cực

nói chung là may mắn 1 phần, nếu đen bạn có thể mất hàng trăm vàng ko dc như ý, còn may mắn thì ấn vài cái lên đúng cái thuyền mình cần :D
  10. NomNomNom

NomNomNom Thành Viên Mới

topic này lập lên để câu gạch àh :26:
  11. Alviss

Alviss Thành Viên Mới

bạn muốn có đồ tìm nhanh thì mới tốn vàng thôi và muốn có nhanh thi phải chấp nhận miss :) mấy game khác thì cái cường hóa đồ cũng tương tự cái này ...
  12. heocon

heocon Thành Viên Mới

Chỉ là hên xui may rủi thui bạn ơi :p chẳng có gì có những bạn 1 ngày không xài vàng vẫn đều 2 tím 2 đỏ 2 vàng là điều rất bình thường
  13. KunKoy

KunKoy Thành Viên Mới

Chi Ten Thoi
  14. Alviss

Alviss Thành Viên Mới

theo mình cái hoat động tốn vàng nhất là boss thế giới đối với những người ước mơ về chú rồng punk và kraken
  15. heocon

heocon Thành Viên Mới

_Game VHT tính từ 70 trở lên nhé tốn tiền nhất là mua điểm hđ và tu luyện :p
    còn các hoạt động khác k tốn bao nhiu chỉ là do hên xui thôi các bạn à ^^
    _có những người :
    hội đàm free vẫn ra enel
    tầm bảo free vẫn ra thuyền tím
    chế đồ = berry vẫn ra mảnh đỏ 75
    đánh rồng hay karen vẫn last hít đc mảnh như bt ^^
    ...........................
    còn nhìu nhìu nữa game này nếu nói về những bạn thíu kinh tế thì nhờ vào may rủi
    còn những bạn giàu kinh tế thì khỏi nói nên các bạn đừng phàn nàn vào những hđ dùng vàng đang có ở game mà hãy nghĩ lại cái số tiền mua lượt ;)
  16. ZzFrostzZ

ZzFrostzZ Thành Viên Mới

" trẩu tre" có gan nạp 2 củ thì đừng có mà kêu trời game hút máu, làm free cho chơi rồi còn ý kiến này nọ bộ NPH bỏ tiền túi ra cho chơi free àh lấy gì sống lấy gì ăn, suốc ngày cứ la um sùm hút máu trong khi tự móc túi nạp tiền, NPH phải thu hồi vốn rồi mới update bản mới dc chứ, chứ ko lấy tiền đâu ra mà đem game về, ăn nói với người khác thì ko ra gì bạn tuổi gì mà kêu nguoi ta ko đủ tuổi nc với bạn. ta nghèo thì cứ từ từ ma chơi, tự hào rằng từ lúc CB tới giờ éo nạp 1 xu vẫn 6x vẫn dv cao, vẫn hoi đàm dc tướng. Ăn thua nhau o chỗ cái đầu bik sắp xếp thì 1 ngay vẫn làm hết mọi hoạt động trong game ma cha can tới nạp thẻ chỉ cần vàng kiem dc khi lam nv hay di tàu ra thôi nhé.nạp 2 củ way ko dc cai thuyền tím lên la lối thấy phát bực, kiểu như bạn bạn bỏ tiền ra mua dứt cai game đi lúc đó mún full set tim cũng dc.
  17. Doanhictu

Doanhictu Thành Viên Mới

Xàm lone.Chơi thì phải chịu còn ở đấy mà than.nguy hiểm vãi
  18. tieuyeuyeu

tieuyeuyeu Member Chính Thức

:)) 1 game có đến hàng nghìn người chơi. ông không thua ng này thì thua ng khác. chơi để vui , lúc thắng lúc thua. thắng thì bắt nó cọ bồn cầu. thua thì cọ cho nó . ông muốn k bị ai chiếm lĩnh thì đập tiền vào thành vua hai tặc đi. chứ đập mà còn yếu tay , lỡ làm tứ hoàng thì ông vẫn phải cọ bồn cầu như thường thôi :)) . đúng là suy nghĩ trẻ con ! bạn BemBem nói rất hay .
  19. Bighammer

Bighammer Thành Viên Mới

Công nhận cái ảnh ông này mới VIP2 mà chiêu mộ đc cả tashigi rồi, 14v danh vọng nữa, chia sẻ kinh nghiệm đi bạn ơi.
    ngại công khai thì pm inbox mình với :58:

Share This Page