Điểm danh hoạt động mất nhiều vàng nhất trong game

Discussion in 'Quán Rượu' started by ALEXHN, Sep 2, 2012.

1. Mukuro

Mukuro Thành Viên Mới

Nói thật bạn chủ topic đừng buồn . Ngay từ khi vào cái topic này ấn tượng đầu tiên là không thiện cảm . Bạn viết liền tù tì đọc vô cùng khó chưa kể lời lẽ không khác gì mấy thằng " trẩu tre " ức chế phát ngôn bừa bãi . Nếu mình đọc xong bt thì chỉ tặc lưỡi cười rồi đi ra nhưng bạn " nguy hiểm " quá lên mình có đôi lời .
    Bạn nói hút máu tôi nói thật game nào ở VN bây giờ không hút máu bạn kể tôi nghe cái :-? đã là game free còn muốn mạnh với may mắn =) . Người ta có tiền người ta có điều kiện dĩ nhiên họ mạnh hơn bạn còn nếu bạn ko thích bạn có thể chơi từ từ 1 ngày 2 ngày 1 cái thuyền tím hên thì đc 1 mảnh tím ko hên thì mảnh đỏ cùi nhưng dần rà bạn cũng mạnh . Mỗi ngày cũng kiếm được vài trăm vạn để bạn tăng tiềm năng và thay đổi tiềm năng + cường hóa đồ lên . Vậy suy ra bạn thấy hút máu chỗ nào :-? .
    Một đằng nạp tiền triệu một đàng " không muốn nạp " nhưng vẫn muốn được " như người " thì pó tay cmnr . Tốt nhất là bạn xin MOD closed cái topic này lại về nhà tự nghĩ đi . Lên đây chỉ tổ cho ng khác ném đá cho dại mặt =) .
    Chốt " hút máu hay không là do gamer muốn bị hút hay không " mà thôi . Đừng đổ lỗi cho game hay NPH .
  2. StyleGirl11

StyleGirl11 Member Tích Cực

Có gan dùng vàng làm mới còn la làng :46: chủ pic haiz thật, mình chỉ làm mới hết số lần free rồi thôi, vàng để luyện lính, chế đồ...
  3. Narsil

Narsil Thành Viên Mới

Bạn chủ topic thật là trẻ ranh,đã nghèo rồi mà còn đòi đồ sang,muốn lúc nào cũng thuyền tím thì nạp vào vài tr mà làm mới sao cứ phải khóc lóc clgt!!??.Hay là ý của bạn là bắt NHP free làm mới ko tốn vàng cho bạn mới gọi là ko hút máu??? Đã tham gia 1 game nào thì nên biết 1 điều là chịu bỏ tiền thì mạnh,ko bỏ tiền thì cứ tà tà mà giải trí,cái tính của bạn khác gì mấy thằng choai choai mới lớn thích đú bẩn mà điều kiện thì ko có nên khóc lóc!!??
  4. huyhaitac

huyhaitac Thành Viên Mới

nhập vai quá nên ăn nói ngáo ngơ cmnr :25:
  5. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

Đâu phải ai cũng rảnh rỗi ném tiền qua cửa sổ như cậu. Hoặc cậu rất nhiều tiền???tầm bảo tôi chẳng mấy khi dùng vàng vẫn thuyền đỏ và tím đều đều, đen lắm thì 1 ngày bị 1>2 thuyền vàng, chơi vi vu, việc gì phải xoắn
  6. aloha09

aloha09 Member Tích Cực

Sau 1 hồi ăn gạch đá túi bụi vì phát ngôn bừa bãi, chủ thớt đã " xì chuồn " :D
  7. Cncgckm

Cncgckm Thành Viên Mới

=)) Sáng nay tôi làm cái nhiệm vụ tuần hoàn 55 , bấm bấm bấm làm mới đến lúc xong quest cũng mất 400 Vàng, ảo lòi. Đành nhịn ăn sáng lên đây chém gió.
  8. HyoLee

HyoLee Member Tích Cực

xin lỗi ông bạn , thằng coembendoi_ver2 nó mới vip 1 ah. hiện tại đang lv 66 bên s9 đó, có quá bá đạo ko??
    còn cái thể loại ko thích an phận thủ thưởng thì nạp nhiều vào mà vượt lên số phận
    mà theo những j bạn nói là bạn mới chỉ tính toán là 1 tháng ko dưới 2 củ thôi, chứ mình nghĩ bạn cũng tuổi ????
  9. BinhMinh89

BinhMinh89 Cao Thủ Forum

hí hí đáp ... hội nghị phát tốn vàng có thể nói đến chế đồ :)) khi mời thợ với đắp vô thêm phẩm kha khá đó .... bên cạnh đó là farm đồ cũng rất chi là tốn kém nếu cay cú mua điểm hoạt động ( đỏ mà mình farm đên 40 hđ 1 cái tím chắc 80 quá)
  10. AceHQHT

AceHQHT Thành Viên Mới

Mình nói thật, sao các bạn cứ thích chửi lộn , war nhau vì vài lý do vơ vẩn nhỉ
    Càng chứng minh các bạn trẻ con thôi , đọc 1 topic mà ..... :27:
  11. vipthang

vipthang Thành Viên Mới

nạp tiền mà mạnh thì đó là thường tình, ko nạp mà mạnh mới hay, thế nên tôi chơi gần tháng rồi vẫn chỉ mất có 10 ngàn :24:
  12. BigBoobs

BigBoobs Thành Viên Mới

cái tốn vàng nhất là cái nv hằng ngày....
  13. vipthang

vipthang Thành Viên Mới

tốn vàng nhất của đại gia là tẩy điểm, còn dân thường là chế nhẫn với sách ý
  14. BigBoobs

BigBoobs Thành Viên Mới

cho xin tấm hình bạn nào
  15. huyhaitac

huyhaitac Thành Viên Mới

nếu nói về HĐ tốn vàng nhất đó là HỘI ĐÀM :76:tôi nạp hơn 100k mà vẫn chưa nổi 1 con mr5 hoặc mr3
  16. Tokitori

Tokitori Thành Viên Mới

đừng có ngu tỏ ra nguy hiểm, bản thân đâm đầu đi hiến máu rồi kêu hút máu
  17. D4rK_L0v3

D4rK_L0v3 Member Tích Cực

tiện thể cho mình hỏi cái vụ mời thợ có tốn vảng không em mới chơi nên đừng ném gạch em nhé
  18. phongonod

phongonod Thành Viên Mới

bạn có cần mình trụp hình còn 4 lần free đã lên thuyền tím ko chủ topic :emo.s2u.vn_065:

và bạn có cần mình cho xem hình hết 8 lần free vẫn còn ở thuyền green ko :emo.s2u.vn_089:
  19. thaimeocb

thaimeocb Thành Viên Mới

gon for vô đối. i love u :))
  20. MrTrieu

MrTrieu Chém Gió Thần Sầu Công Hội Pirate.S2 Tung Hoành Tân Thế Giới

Đua Top thì cái nào cũng tốn @@

Share This Page