NRT đôi lời muốn hỏi

Thảo luận trong 'Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi NoharaRin, 19 Tháng sáu 2016.

1. NoharaRin

NoharaRin Member Chính Thức

Thứ nhất về tiềm năng : tình hình cũng sắp CS rồi ko pít tiềm năng mua event nào là rẻ .
    Thứ hai về event vòng quay may mắn : muốn lấy được cái danh hiệu 50 điểm thì cần bao nhiêu vàng và chơi sao tiết kiệm nhất ( và event kéo dài bao nhiêu ngày )
    - tks trước ạ
    ::adore::
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

danh hiệu 1k vàng
    tiềm năng chợ đen hết
  3. JinNhi

JinNhi Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

tiềm năng thì ra chợ đen hay đập trứng mà xúc còn cái event quay may măn hình như đc 5 ngày nên còn 2 hôm nữa thui cái này chắc bỏ thêm 1k là đủ 50 d
  4. JinNhi

mod nhanh dữ trang nào cũng cập nhật nhanh vậy ạ!!
  5. Filmconheo

Filmconheo Member Tích Cực Chữ Ký Động Bách Chiến Nhẫn Giả

1 lần quay 100 vàng mà 1k vàng đc 50đá là làm ntn nào vậy m.n, chỉ giáo e với
  6. Rin

Rin Member Tích Cực

tôi phải đăng nhập để trả lời câu hỏi của bạn.. nên có gì béo tốt ngon bổ rẻ hãy chia sẻ cho tôi. và chỉ mình tôi... Cụ thẻ như sau: nên quay 1 lần cho 4 ngày đầu được 4 x 3 = 12. trong 12 lần quay đó. đc 30 điểm hên xui nhé.. tôi thì đc tròn 30 điểm.. 20 điểm còn lại dùng vàng. nếu may mắn thì dao động từ 700 đến 1k2. đc 20điểm. tổng là 50 điểm ròi.. chỉ mất số đấy vàng là ok. chúc bạn may măn.
  7. Filmconheo

Chuẩn rồi, tks bạn nhá
  8. PenisYeuOt

PenisYeuOt Member Tích Cực

tui lỡ lấy 30đ đổi túi quà rồi h` cày thêm 20đ có dc danh hiệu ko?
    Filmconheo thích bài này.
  9. JinNhi

có nhé
  10. Filmconheo

Giống t
  11. PenisYeuOt

PenisYeuOt Member Tích Cực

50 vũ hóa băng tinh free :pde30::pde30: