NRT đề nghị kiểm tra gian lận

Thảo luận trong 'Góp Ý - Báo Lỗi' bắt đầu bởi gavai, 12 Tháng mười một 2016.

1. gavai

gavai Member Tích Cực

đề nghị kiểm tra lại xem có hiện tương hack ở acc 01665987199, cụm sv 125-135.
    1/ trong event bạch hổ không thấy acc này trong bang xếp hang, nhưng vẫn có bạch hổ.
    2/ trong giờ săn boss luc 13h acc nay thường đánnh được 3-4 lượt, trong khi các người khc thường mới chỉ đánh dược 1 lượt, gan như không có cơ hoioij đánh lần 2, ngay cả khi chuyển boss cũng thế.
    đề nghị quản trị viên xem xét lại acc này.
    khoathcsdy thích bài này.
  2. Halen

Halen Cao Thủ Forum

=))) về vụ đánh boss thì nên biết xem là nó có dùng vàng giải băng hay ko còn bạch hổ à @DannyLouis bác có nhớ j ko
  3. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

1/ trong event bạch hổ không thấy acc này trong bang xếp hang, nhưng vẫn có bạch hổ.
    code bạch hổ đi off :3 ez ai biết được là thg đó ăn dk hay sao
    2/ trong giờ săn boss luc 13h acc nay thường đánnh được 3-4 lượt, trong khi các người khc thường mới chỉ đánh dược 1 lượt, gan như không có cơ hoioij đánh lần 2, ngay cả khi chuyển boss cũng thế.
    Mạng ngon máy mạnh , như mình boss 1h load hết 1s xong 100% thì húc 3 4 phát mới đến thg khác
    xài vàng bỏ cd thời gian nữa nhé

Ok chưa
    naruto123002 thích bài này.
  4. khoathcsdy

khoathcsdy Member Tích Cực

anh gavai em saiken đây
  5. Nurota

Nurota Member Chính Thức

bảo sao :)) thường thì tui đánh 3 lượt nta mới đánh dc 1 lượt ( load nhanh 0.5s xong 100% mẹ rầu :V)
  6. gavai

gavai Member Tích Cực

1/ minh cung dung vàng auto xóa thời gian chờ
    2/ mạng manh máy ngon ma danh boss luc 22h nó thương chậm hơn mình
    cứ soi thử hộ cái
  7. naruto123002

naruto123002 Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả

acc mod bá mà ko one hit đc à? =))))
  8. naruto123002

bạn ko thể chắc đc là nó chỉ dùng 1 hay 2 máy bạn à, có thể trưa nó dùng 1 máy, tối nó dùng 1 máy, dù gì thì boss 1h máy bắt buộc phải nhanh hơn boss 10h nhiều, boss 10h ko cần thiết phải máy nhanh lắm đâu
  9. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Bạn ở nhà nó à :3 mà biết 1h nó chơi máy nào và 10h nó chơi máy nào
    Nếu như mình thì một mình xài 4 máy
    2 bàn
    2 lap
    lỡ khi họ cũng vậy sao
    ?
    Bạn xài vàng như cái chính lúc chạy load dự liệu bạn có nhanh hơn nó không
    load 100% xong trước bạn thì sao
  10. Mizuki Himeji

mod có chơi sv vn quái đâu mà bá với chả không ?
  11. nhocten

nhocten
    Administrator
    Administrator Moderator Cộng Tác Viên 568Play Quý Tộc Làng Lá Ninja Thần Thoại

game này hack được lại tốt :)) khối ông lại mừng thầm
  12. asdfghzxc

asdfghzxc Member Tích Cực

Dùng phần mềm hack speed đc nhé tải về mà dùng ko sợ bị bọn nó ks boss nữa
  13. naruto123002

chủ yếu là máy có mạnh hay ko thôi :pde2:
  14. Sói Cô Độc

Sói Cô Độc Cao Thủ Forum Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại Ninja Vô Song Lục Đạo Luân Hồi

Vấn đề 1 có code bạch hổ đi off nhận đc nha bạn cả code thanh long và code vip chí tôn nữa.
    Vấn đề 2 cái này chả cần đến hack đâu mình cũng kịp 4-5 turn nữa cơ chơi trên đt, máy bạn cấu hình ngon mạng khỏe thì load chiến báo cũng nhanh hơn, hoặc là dùng trình duyệt coowon trước đây lúc sv mới ra mình cũng hay dùng cái này bây h boss toàn 5-10s 3 con nên chả cần nữa( chỉ khuyến khích dùng khi chơi tại net ko nên down về máy cá nhân).
  15. dathoang

dathoang Member Chính Thức

những thanh niên gato thường là kém hiểu biết ;)))) easy game ;)))
  16. dathoang1

dathoang1 Member Tích Cực

mod thông cảm cháu nó trẻ trâu :3
    1: ngta lao 1 nhát boss mất 1 tỉ máu 2 nhát là đi 1 con. hôm cháu nó dọa report trên game nay ms để ý thấy bài :v
    2: đính chính con bạch hổ là đua top liên sv chứ k code gì nhé :))) mất thể diện vãi :))