đồ 120 VHT khựa

Discussion in 'Quán Rượu' started by MrStorm, Jul 10, 2014.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. PiBaby

PiBaby Thành Viên Mới

ông s107 làm gì nhà bạn ? người ta cướp đồ nhà bạn ah, lừa hoa quả có độc đưa cho bố mẹ bạn ăn ah hay là giết ai ở dòng họ nhà bạn. Cái tư tưởng ao làng vơ đũa cả nắm thế về cmn phe với bọn Việt Tân ấy. Bảo sao dân VN đi đéo đâu cũng bị ngta khinh. Thể hiện thì bằng hành động ấy chứ đừng gõ phím rồi ra vẻ ta đây yêu nước nhé. Không lại giống mấy bố công nhân ở bình dương đánh người xong giờ vêu mồm ra đi ăn xin. Nông cạn
    còn bạn bogiatqt2 chừng nào viết tiếng việt có dấu thì hãy cmt nhé. Ngoài đời cầm con dao cắt tiết gà chắc gì đã chặt mà ra vẻ hổ báo
  2. LovingU

LovingU Thành Viên Mới

aquafina đi topic nào cũng thấy la liếm cái giọng như trẩu tre ấy, cực ghét cái thể loại vơ nắm cả đũa
    NhatNhoa88 and (deleted member) like this.
  3. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Bất cứ cm nào lquan tới chính trị hay 1 vấn đề nào khác xin mời các bạn thảo luận ở chỗ khác, đây là forum VHT và là box Quán Rượu, nơi để các bạn thảo luận những vấn đề lquan.
  4. JackyHero

JackyHero Độc Cô Cầu Bại Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri Nhà Thiết Kế

đi đâu cũng thấy thằng Aquafina này lãm nhãm, nói chuyện nghe ghét v~, làm như mình tốt đẹp lắm mà chữi người ta chó, ko biết trình độ văn hóa đến lớp mấy rồi. Ô nhiễm diễn đàn G5
    NhatNhoa88 and (deleted member) like this.
  5. Rito Kun

Rito Kun Cao Thủ Forum Tân Tinh Biển Đông Wanted 100.000.000 Beri

Tưởng trẻ trâu và AHBP chỉ có trên FB với haivl thôi chứ :24:
  6. shyboy_94

shyboy_94 Cao Thủ Forum Công Hội AE...GATO.S145

Vấn đề chính trị thì mình k muốn bàn tới nhưng các bạn nên chơi game vui vẻ, tôn trọng lẫn nhau và đừng tranh luận vô ích nữa. :16:
    Mong mod theo dõi nếu quá giới hạn thì nên Close Topic để tránh gây rối loạn, mất hòa khí lẫn nhau.:34:
    Vì một cộng đồng game Vua Hải Tặc vui vẻ, lành mạnh. :65:
    Thân!
  7. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Vì topic đã đi quá xa nên mình quyết định close topic tại đây.
Thread Status:
Not open for further replies.

Share This Page