[04.12.2014][Williens.s56 - FinTran.s56 - NamNguyen™.s56]["ba kẻ phá hoại" server56]

Thảo luận trong 'Hải Tặc Trở Về' bắt đầu bởi JanTheEnd, 4 Tháng mười hai 2014.

1. Williens

Williens Member Tích Cực

vãi cả xuyên tạc tình yêu - thù hận :r
    Will không đầu tư ác = Nam đâu :))
    Will còn đi học, Nam thì đi làm rồi, có hạ NVD thì chắc mỗi Nam hạ được thôi :haha:
  2. The Unforgiven

The Unforgiven Cao Thủ Forum Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 50.000.000 Beri

Nếu sau đợt CAM này NVD k đua thì chắc bác ấy quyết định k cống nạp cho G5 nữa, 2 bác Nam với Will đua với nhau thôi :D
  3. Williens

Williens Member Tích Cực

server mình làm gì có acc kích cầu đâu mà quyết định lạ thế?
    lúc lâu có pm qua lại bác NVD bảo chỉ ngán mỗi OTAN thôi (mà giờ bác OTAN lên đẳng cấp khác rồi, liệu đây là lí do?)
    Biển TÂY của em chiếm đóng Thriller Bark với Kuja anh ơi :e, Moby thì NVD (NAM) nằm mỏ đỏ, các trang khác 3 biển nằm, lâu lâu đánh nhau rồi lại thôi.
  4. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

acc Blue còn thiếu nhiều thứ lắm mà đã gần = will với NVD rồi bạn ơi :D thiếu cá mập pet phụ còn xài bọ ngựa bv còn xài set 120 hải hồn chưa max. Nói chung thiếu nhiều lắm luôn.
  5. The Unforgiven

Từng ấy là cả 1 đống tiền rồi mà ^^
  6. Yukinon

Yukinon Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Wanted 600.000.000 Beri

Ông Nam kham nổi đó =.=" nếu bạn vào acc khi có tích luỹ tiêu phí bạn sẽ thấy ông í tiêu tiền vl thế nào :z
  7. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Giá như s49 được ghép sv với s56 nhỉ, nhớ hồi VGC 4 top bên ấy là bluehair
    Williens thích bài này.
  8. Yukinon

Từ thời chủ cũ thì blue đã free lâu lắm r` @@ xong chính chủ off game đưa acc cho ng khác vừa bỏ bê vừa free thêm 1 time dài nữa. Gần đây mới đc ông Nam mua lại đầu tư lại. Khó đua đc vs top như bác God lắm :v
  9. GOD

GOD Bá Đạo Forum Tứ Hoàng Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 800.000.000 Beri

Dạo này mình cũng ko đầu tu nua rồi, event chi choi tâm 1-2k là thôi:pde14:
  10. The Unforgiven

Bác nào trong cụm thế, nói đi để e biết quý danh ^^
  11. Yukinon

Hiện giờ mình đang chơi acc Tiêu Viêm. Còn acc cũ của mình là Huân Nhi í :cuoi:
  12. The Unforgiven

A đù hot boy :e
  13. Yukinon

Hot gì đâu =.=" k ai đánh mình hay bạn thân của mình mình cũng chả làm gì :z
  14. Yukinon

Với cả acc Blue đó giờ xui lắm @@ acc đó auto mở trái 6* ra chồn chó luôn. Trái 7* thì 2 trái vứt 6* thì đc mỗi 2 dừng lại k có cả côn trùng. Nói chung để nó trở lại thời đỉnh thì còn lâu lắm luôn :r
  15. The Unforgiven

:z đang nói chuyện hot boy lại sang đổ máu thế, tại thấy bác chơi acc Huân Nhi muộn hơn ở sv mà đua cũng ghê nên gọi là hot boy thôi:haha:
  16. GOD

Mấy cái đó sau này ra đầy, chủ yếu là lên ngọc, đồ cam, trang sức với lấy các DH sẽ mạnh dần lên thôi
  17. Yukinon

Ngọc thì may acc đó k thọt lắm, trang sức pet thì kì này ông Nam hên 8k ra full set chuông + 200 tim :haha:
    Đồ cam thì thọt quặng =.="
    Lúc mình chơi s60 là s60 ra dc gần 2 tháng r` :z Đuổi mãi mới gọi là gần kịp mọi người :q
  18. The Unforgiven

:v mềnh đc có 3 cái, buồn quá :s
  19. Yukinon

acc TV k đc cái nào luôn :z còn HN giờ đưa DF r` nên DF tự quyết định :k
  20. GOD

Mình thi toàn 3-4 món , chua có set nào full cả, nhọ
    SuperH thích bài này.