VHT Acc log sai mk hay pass, ko biết bị hack hay ko !

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi weed94na, 16 Tháng ba 2023.

Moderators: ShanksAkagami
  1. weed94na

weed94na Member Tích Cực

id đăng nhập : Eyeofsiiren
    sv s673
    ten nhan vat : Akagamii
    sáng nay load vào dc , lúc 10h load game thì nó báo sai mk hay tên đăng nhập !
    dù recover email mà nó báo ko tồn tại ! làm ơn check xem có ai thay đổi mk ko ạ !
    acc này mình ko share cho 1 ai hết, mua lại chủ kia ạ, thay đổi email và pass hết rồi a!
    ko biết bị lỗi gì ko !
  2. weed94na

weed94na Member Tích Cực

mình báo cho chủ cũ thì bạn kia nói ko làm gì cả vì đã thay hết rồi, với mình chỉ chơi 1 mình nên ko share ai cả ạ ! mình có chơi vài acc nhưng riêng acc này sáng log xong, sau 1-2 tiếng load thì ko vào dc ! email ko báo thay đổi mk , mã gì cả , lạ thật :(
  3. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Cho mình xin email đăng kí acc
  4. Belinda

Belinda Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

mình xóa cmt đỡ lộ email nha
  5. weed94na

weed94na Member Tích Cực

6. weed94na

weed94na Member Tích Cực

có được đền bù gì ko ad, tự nhiên ko loag dc , chưa làm nvhn , chả đánh boss, câu cá dc :(
  7. weed94na

weed94na Member Tích Cực

rõ ràng sáng còn log dc , mấy acc khác vẫn vô dc, riêng acc này là bị sai mk hay tk , email chả có gmail thay đổi gì hết, chả hiểu cái gì lun ,
  8. weed94na

weed94na Member Tích Cực

hy vọng mai fixx dc để đánh wano mod ơi
  9. weed94na

weed94na Member Tích Cực

vào check thì tháya acc vẫn còn thế, chưa ai phá, hay dùng gì cả , chả hiểu nổi thật
Moderators: ShanksAkagami