Bài Dự Thi Event Thú Tội

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi BinhMinh90, 7 Tháng năm 2013.

?

Các bạn muốn chọn cho mình, tất nhiên có thưởng , 1 cuộc vote bạn sẽ đc 1 tỷ

1. Hay

3 vote(s)
    37.5%
  2. Không Hay

5 vote(s)
    62.5%
Moderators: Vinci
  1. BinhMinh90

BinhMinh90 Thành Viên Mới

- Tên event:Thú Tội
    -Nick diễn đàn:BinhMinh90
    -Bài viết:Thật ra ở trường mình học rất giỏi , tuy nhiên bước sang năm lớp 9 ^^ lúc đó có rất nhiều trò game vui và hay xuất hiện , mình bị lũ bạn lôi kéo nên năm đó học đc loại giỏi xuống khá ^^ Đến lúc hợp phụ huynh thì bị thầy cho 1 vốn về mẹ đánh tét mông và cũng có vài lần cúp tiết để đi chơi net và những lần đó đều bị kiểm điểm và cũng bị đánh ^^ .
    Còn nói chuyện vế bạn bè thì mình cũng hơi mạnh tay chém gió lung tung mà tụi nó vẫn tin tưởng ^^ tin tưởng mình vì mình là lớp phó học tập .
    Còn nếu nói về tuổi thuơ thì nó quả là tuổi thuơ ko đẹp mấy ^^ hồi đó In tờ nét về quê mình và chỉ vì quá đam mê mình chạy xe đạp gần 3 cay số để chơi . Lúc đó mình chỉ tẹo con thui ko lớn mấy ^^ lúc ra về gặp ngay ba mình , ổng thấy trong quán nét chạy ra ổng dí theo đập mình te tua ^^. Đập = roi mây . Lần đó mình ko dám chơi nửa sau 2 năm mình lên lớp 6 lúc đó mới chơi lại từ từ ^^ đến nay gọi là siêu nghiện game .
  2. vumanhtien

vumanhtien Member Tích Cực

mở đầu thì "Thật ra ở trường mình học rất giỏi , tuy nhiên bước sang năm lớp 9 ^^ lúc đó có rất nhiều trò game vui và hay xuất hiện"
    kết bài thì "Lần đó mình ko dám chơi nửa sau 2 năm mình lên lớp 6 lúc đó mới chơi lại từ từ ^^ "
    rốt cục là mình không hiểu lắm:70::70:
    ACui111 and (deleted user) like this.
  3. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

Chắc viết nhầm bước sang 9 tuổi >>> 2 năm sau lớp 6 là chuẩn :24:
  4. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

Dù gì cũng vote cho BM89 nhé, sr vụ viết nhầm tên bạn bên top VC ở box quán rượu :16:
  5. BinhMinh90

BinhMinh90 Thành Viên Mới

Cảm ơn ạ @@ lúc này sao em ưa viết sai quá
Moderators: Vinci