Bán acc "Vip" giá rẽ cho những ai ít đầu tư

Thảo luận trong 'Quán Mì' bắt đầu bởi Hihinata, 9 Tháng ba 2015.

1. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Tình hình là lúc trc rũ đám bạn cùng chơi game NRT lúc đầu ai cũng nạp vào chút ít nhưng chơi dc gần 1 tháng thì ai cũng chán nên giao acc lại cho mình r off hết. Giờ mình giữ rất nhiều acc Vip 4, 5, 6, 7, 8.
    Bạn nào chơi game chủ yếu cày chứ ko nạp mà muốn mua thì "gữi thư" hoặc "cmt" mình để lại giá rẽ.
    20k/vip4, 40k/vip5, 60k/vip6, 70k/vip7, 80k/vip8. Mua theo "Vip" thì giá vậy, còn bạn nào có yêu cầu mua theo "Lực Chiến" thì giá khác nha ^^
    P/S: Khi nhận dc card theo giá "Víp" ở trên thì các bạn sở hữu acc 100%, chỉ vài chục mình ko lừa đảo làm gì chỉ là muốn share acc cho các bạn muốn chơi nhưng ko muốn hoặc ko có điều kiện nạp card thôi. (Tin tưỡng thì pm chứ đừng pm hỏi tin dc ko gì gì đó ^^).
  2. Kaiserrrrrrr

Kaiserrrrrrr Member Tích Cực

ặc víp 6 trở lên còn nhận dc code tri ân k thế
  3. TAm

TAm Thành Viên Mới

ac gia 20k nhu the nao ban cho minh bjk them
  4. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Mình mới chơi hk rành về code lắm bạn.
  5. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Mình bán acc "Có Vip" để mấy bạn hk nạp card đem về cày. Bạn cần acc Vip mấy thì chọn r đem về cày sau, chứ mua theo "Lực Chiến" thì giá khác nữa bạn ^^
  6. tieudiepbaby

tieudiepbaby Thành Viên Mới

80k /vip 8 gồm mail vs Sdt lun hã bạn @@ nếu thế thì bạn cho mình cai FB hay SDT để liên lạc chứ nhìn kích thích quá :((
  7. TAm

TAm Thành Viên Mới

vip 6 day du thong ti ko ban
  8. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

9. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Nhầm acc có nhầm acc hk. Nhưng mình bảo đảm gd xong là 100% acc thuộc về bạn mình hk liên quan tới... Acc có thông tin thì mình đưa đủ, acc thiếu thì bạn chỉ cần đổi pass là xong. Mình nói ở trên r "chỉ vài chục mình ko lừa đảo làm gì chỉ là muốn share acc cho các bạn muốn chơi nhưng ko muốn hoặc ko có điều kiện nạp card thôi"
  10. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

11. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Mấy bạn chú ý dùm mình là:
    "chỉ vài chục mình ko lừa đảo làm gì chỉ là muốn share acc cho các bạn muốn chơi nhưng ko muốn hoặc ko có điều kiện nạp card thôi. (Tin tưỡng thì pm chứ đừng pm hỏi tin dc ko gì gì đó ^^)."
    Tin hả pm mình, mấy bạn pm FB hỏi có lừa hk nữa mình hk tl nha. Còn pm nc làm quen bạn bè thì mình tl :haha:
  12. TAm

TAm Thành Viên Mới

sao minh pm ma ban ko tra loi
  13. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Pm đâu bạn, FB hả... bạn tên gì
  14. Kushjna

Kushjna Thành Viên Mới

còn bán k thế bạn , ck0 mình pít sv nào cái
  15. TAm

TAm Thành Viên Mới

16. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

Vẫn con vài acc bạn cần thì pm FB mình
  17. KenLenTen

KenLenTen Member Tích Cực Truyền Thuyết Nhẫn Giả Thống Lĩnh Ninja Ninja Vô Song

cụ thể sv nao thế bạn
  18. Hihinata

Hihinata Thành Viên Mới

từ S65 -S69 sẽ có 1 SV đúng :haha:
  19. patchk

patchk Thành Viên Mới

bạn có acc nào có minato thời k or minato thường mà giá cỡ 150k < (V3~V6)
  20. Angel

Angel Member Chính Thức