VHT [Báo lỗi] Akainu shura

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Zinan, 2 Tháng hai 2018.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Zinan

Zinan Member Tích Cực

Acc mình đang bị lỗi akainu shura. Cụ thể là có akainu trong trận hình thì không thể tham gia HĐ nào có load chiến báo (đấu trường, đánh phụ bản, inperdown,...) bỏ akainu ra thì lại ok. Mong các bạn kiểm tra lại giúp mình

id: kilfully88
    sv: s52 - Kureha

Tks!
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

ok để mình báo
  3. ShanksAkagami

hiện tại KTV báo là đang bị đụng code nên 2 trái không mang được chung . bạn có thể dùng tạm trái khác. mình sẽ báo với bạn khi có kết quả sớm nhất . cảm ơn bạn
    Shaddoll thích bài này.
  4. Zinan

Zinan Member Tích Cực

OK! nhanh giúp mình nhé. Không đc dùng ôn dịch thiệt thòi lắm. Tks.
  5. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

http://s55-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20055&bid=7e3b07ce9f5ba2c5
    Thanh niên xem hộ minh có fai co Akainu bên trái bị lỗi ko quả đâu đấm 1 fat xoay mới chết quả 2 đấm đầy máu ma ko có xoay cũng chết đc
  6. ShanksAkagami

7. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

nhin kít hộ minh đi trong sv ai cũng nói con akai đo lỗi mà h mới bị đanh thì mới cho lên thui
  8. ShanksAkagami

mình giải thích rồi mà ? bạn có thể thấy boaS bên công bị tê liệt nên không thể phá trái . lượt 1 akai đánh mà k phá trái ? lượt 2 akai đánh thì mới bắt đầu phá trái . bạn check lại CB đi . nếu bạn tìm đc lỗi thì báo mình chứ CB kia mình không thấy lỗi gì cả . trong sv là ai bạn tag lên đây cho mình để mình giải thích
  9. bongtoi88

bongtoi88 Cao Thủ Forum

sao cai NT no kinh vậy?2 con NT ngang nhau mà
    con mây ng trong sv kêu con akai đó lỗi thi minh sẽ bảo lên đây nói chư cung ko bit tên DD là j
Moderators: ShanksAkagami