TTPB báo lỗi nâng cấp trang bị

Thảo luận trong 'Thắc Mắc - Báo Lỗi' bắt đầu bởi GiaPhong, 22 Tháng mười một 2016.

1. GiaPhong

GiaPhong Thành Viên Mới

tôi có vũ khí cam 70 và quyển sử thi 7x k nâng cấp lên vũ khí đỏ được
  2. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Cho mình xin hình ảnh đi bạn :)
    Kèm theo
    ID :
    Tên nv :
    SV
    Nữa nha
    Mong bạn thông cảm
  3. GiaPhong

GiaPhong Thành Viên Mới

ID tuan0964374004 Tên nv lilღ๖ۣۜGió๖ۣlil sever phong bạo 2
  4. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

Ok bạn mình đã báo bên kỹ thuật rồi
  5. Mizuki Himeji

bạn có thể chụp hình giúp mình cái lỗi nâng cấp đó được không ạ
  6. Expendables

Expendables Tuyệt Thế Anh Hùng Staff Member Chữ Ký Động Moderator Cộng Tác Viên 568Play

Sau bạn đặt tiêu đề đúng cho mình nhé ví dụ: [Báo Lỗi] Nâng Cấp Trang Bị ::adore::