(Báo lỗi nặng)Lỗi bán tinh hoa ác quỷ

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi Can Quet, 7 Tháng một 2015.

Moderators: ShanksAkagami
  1. Can Quet

Can Quet Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Bá Vương Tân Thế Giới

Sau khi bán 100k cái tinh hoa ác quỷ vào shop mình có 1ty3 beri, sau đó out ra vào lại thì còn hơn 240 vạn beri. Tưởng ai log acc vào phá ( chỉ trong 1' ) nên mình bán tiếp 10k cái tinh hoa ác quỷ vào shop thì được thêm hơn 1k1 vạn beri. Out ra vào lại ngay lập tức thì acc còn 260 vạn. Đề nghị NPH có thể hoàn trả lại beri cho mình vì sắp lên lv mà ko còn beri đập đồ.
    Untitled.jpg 1.jpg
    cyclone and EusKid like this.
  2. zed

zed Member Chính Thức

Gen ac quy kiem o dau the @@
  3. Can Quet

Thêm nữa là nếu bán Tinh hoa ác quỷ vào shop và mua lại thì sẽ bị trừ tiếp beri nhé :m:m
  4. VaiXoai

VaiXoai Thành Viên Mới

vậy rã trái 6* ra bán có vẻ ngon nhễ :))
  5. optimus

optimus Tuyệt Thế Anh Hùng

Mod đã thông báo lên đội ngũ ktv rồi , bạn nên gửi hỗ trợ để báo cáo chi tiết hơn.
  6. kanrok

kanrok Cao Thủ Forum Tung Hoành Tân Thế Giới

Kiểu như lag số hiển thị thôi mà bạn. Chứ bán vào rồi beri đó đâu có xài dc
  7. Can Quet

ai nói với bạn ko xài đc ???? bạn bán và xài bt nhé, nhưng khi bạn mua lại thì cái đó sẽ trở thành số âm, còn out ra vào lại thì mất hết haizzz
  8. Can Quet

Mình ko biết gửi hỗ trợ ntn vì mấy lần trc gửi hỗ trợ nhưng ko có phản hồi nên mới phải lên đây lập topic thôi. Mong mod thông báo sớm vì mình ko đủ beri CH đồ nên hơi ức chế :z:z
  9. kanrok

Dùng hết đống tiền đang có của bạn đi. Rồi bán 10k cái vào lấy 1k vạn. Xong cầm 1k vào bảo thạch thăm dò 1 nhát 1k coi dc ko. Số ảo thôi.
  10. Can Quet

Bạn thử chưa, mình mất hết beri rồi ko dám thử tiếp đâu :)) nếu bạn nói số ảo thì mấy k vạn beri thừa của mình trc khi bán tinh hoa nó đâu rồi :|
  11. kanrok

Mình thử sau khi đọc bài của bạn. Kq ko xài dc . Chắc bạn post xong fix giá trị rồi, h còn lỗi hiển thị @@
  12. CS06_568Play

CS06_568Play Tuyệt Thế Anh Hùng Super Moderator Thành Viên 568Play

Chào bạn!
    Khi bạn tiến hành kích vào gửi yêu cầu sau khi điền đủ thông tin và nội dung yêu cầu sẽ hiển thị ra: "Dưới đây là danh sách các bài hướng dẫn có liên quan đến vấn đề bạn tìm kiếm. Vui lòng đọc qua các bài viết liên quan, có thể giúp ích cho bạn trước khi chúng tôi kịp xử lý. Yêu cầu của bạn chưa được gởi đi."
    Thì bạn kéo chuột xuống cuối trang trình duyệt sẽ có nút bấm "gởi yêu cầu" bạn kích vào thì yêu cầu mới gửi thành công và lịch sử sẽ xuất hiện yêu cầu đó.
  13. CS06_568Play

Chào bạn!
    Ngoài ra, bạn có thể cung cấp cho mình thông tin thời gian bạn gặp sự cố (ngày, giờ).
    Lưu ý: nếu bạn không nhớ chính xác giờ, bạn có thể cung cấp khoảng thời gian (từ mấy giờ tới mấy giờ).
  14. Can Quet

Thời gian mình bị lỗi là khoảng từ 11h sáng nay nhé bạn. Mod kiểm tra lại thông tin acc CanQuet.s117 của mình và gửi lại beri đã thất thoát cho mình nhanh nhé, up lv mà ko có beri CH đồ @@"
  15. CS06_568Play

Chào bạn!
    Mình ghi nhận thông tin này của bạn.
    Mình sẽ thông báo tới bạn khi có kết quả nhé.
  16. CS06_568Play

Chào bạn!
    Sự cố này là do lỗi hiển thị sai về giá bán của một tinh hoa ác quỷ.
    Một tinh hoa ác quỷ có giá là 10 beri nhưng do hiển thị sai nên khi bạn tiến hành F5 hay đăng nhập lại hệ thống ghi nhận lại đúng số beri bạn bán tinh hoa ác quỷ (giá bán đúng của vật phẩm).
    Do vậy dẫn tới gây nhầm lẫn tới các bạn, mong các bạn thông cảm.
    Lỗi hiển thị này đã được khắc phục rồi nhé.
    Last edited: 9 Tháng một 2015
  17. Can Quet

vậy theo mod cách giải quyết cho việc acc CanQuet.s117 của mình mất 150k tinh hoa ác quỷ thì phải lsao bh ??? khi chưa fix thì giá để mua lại tinh hoa ác ma vẫn là 998 beri/1 cái. Khi fix xong thì tinh hoa trong shop của mình cũng biến mất rồi. Vậy có đc bồi thường lại số lượng tinh hoa đã mất không thể mua lại hay beri ko hả mod ???
  18. manhcity

manhcity Thành Viên Mới

Moderators: ShanksAkagami