VHT [Báo Lỗi] Nguyên Tố Hỏa không có tác dụng

Thảo luận trong 'Báo Lỗi Nhanh' bắt đầu bởi TheVoid, 1 Tháng tư 2019.

Moderators: ShanksAkagami
  1. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Hôm nay mình thử đổi nguyên tố hỏa cho tướng khác mang thì mới phát hiện nguyên tố hỏa hiện không có tác dụng gì hết. Mình đổi nguyên tố hỏa qua lại giữa main và sabo.

Sabo lúc đeo hỏa
    http://s432-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20432&bid=cceb0b19f45bde1f

Sabo lúc không đeo hỏa
    http://s432-haitac.haitac-gs.com/api/replay?serverid=game20432&bid=cfba1d7cbbe27718

Ngoài ra ở 2 chiến báo trên, main lúc đeo hỏa và lúc không đeo, sát thương đều như nhau.
    Skadooshh thích bài này.
  2. ShanksAkagami

ShanksAkagami Tuyệt Thế Anh Hùng Moderator

bạn thử đánh lúc đã phá miễn sát thương xem nhé !!! vì bây giờ cái miễn st đánh thường nó to lắm nên lúc đầu nó gần như bị giảm hết mà
  3. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Để Sabo lượt 2,3 là dame khác ngay.
  4. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

5. Minhhp87

Minhhp87 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động

Tác dụng của nguyên tố còn phải tùy thuộc vào dame MC của sabo nữa.
    Dame , T.Phú , Thuộc tính càng cao hiệu quả càng tăng.
    1 mình nguyên tố không phát huy hết được.
  6. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

Cái đó mình biết. Viên hỏa mình +24 nên mình nghĩ dame nó tăng ko phải là ít. Và bạn cũng có thể thấy dame mình gây ra cho đối phương cũng đáng kể, nên ko thể nói là MC hay T.Phú của sabo mình quá yếu so với đối phương. Nếu mang 1 viên hỏa vô mà dame đánh thường ko thay đổi thì tác dụng của nó là gì?
  7. Sora Maestro

Sora Maestro Tuyệt Thế Anh Hùng Chữ Ký Động Tung Hoành Tân Thế Giới Bá Vương Tân Thế Giới Wanted 200.000.000 Beri

hình như đối với Sabo không có tác dụng, Sabo đánh Boa trận đầu máu 119, trận sau lắp phong Boa máu 100 ^ ^
  8. ShanksAkagami

mình test thử thì đánh dmg vẫn tăng mà bạn ?
  9. TheVoid

TheVoid Member Tích Cực

mình test sát thương đánh thường vẫn ko tăng, cả main lẫn sabo. Nên mình đổi qua nguyên tố khác xài rồi. Có thể đây là lỗi ko phải ai cũng bị.
    ShanksAkagami thích bài này.
  10. ShanksAkagami

cái này là cho all acc làm sao có chuyện acc này bị acc khác k bị được @@
Moderators: ShanksAkagami