Bình chọn event thú tội, người tham gia: Hiro Mono Rin

Thảo luận trong 'Sự Kiện Diễn Đàn' bắt đầu bởi HiRo Mono Rin, 6 Tháng năm 2013.

?

Bình chọn event thú tội

1. Hay

62.5%
  2. Không hay

37.5%
Multiple votes are allowed.
Moderators: Vinci
  1. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

-Tên event:Event Thú Tội
    -Nick diễn đàn :Hiro Mono Rin
    -Bài viết : Vâng , lời đầu tiên cho mình chào các bạn đã và đang chơi VHT, các anh chị mod . Sự thật là mình đáng ra không chơi game đâu , tuy rằng trong lớp mấy đứa bạn đầu độc mình ghê lắm. Mình vẫn cứng đầu không chơi VHT, thế là tụi bạn quyết tâm thu phục mình cho bằng được .
    Đồng ý là trong lớp mình chỉ biết cúi đầu vào học, nhưng thật ra mình cũng có điểm yếu đó chứ, chính là cái tật mê gái và Super dại gái không bỏ được, tụi bạn biết được mình có yếu điểm này nên thường xuyên rủ mình xem mấy tập phim One Piece, mà toàn tập xoay quanh các hot girl Nami , Robin, Shirahoshi ... nữa chứ , đồng thời mình cũng hay xem Manga Anime nữa nên mới xem 1 tập One Piece đã nghiện ngay, và đó là một bước ngoặt lớn của mình khi chơi game này. Nếu truyện không được hay , mong các bạn cho ít gạch đá nha.

P/s : chơi game không phải vì tính chiến thuật trong game mà vì các hot girl OP đầy đủ trong đó:34:
  2. HiRo Mono Rin

HiRo Mono Rin Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Người Hướng Dẫn Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

cách làm bình chọn sao vậy các bác, mình làm không được kìa
  3. HiRo Mono Rin

à được rồi
  4. ACui111

ACui111 Thành Viên Mới

Ý là muốn xin gạch hay xin đá hả Cuồng :24:
    HiRo Mono Rin and (deleted user) like this.
  5. HiRo Mono Rin

Cuồng đang dùng nhà lá bác Cui ạ, đang cần thêm đá để xây biệt thự:64:
  6. PhongPitago

PhongPitago Cao Thủ Forum

Bày mình làm poll với. Mình không biế làm :2:
  7. HiRo Mono Rin

8. ThinhThai

ThinhThai Thành Viên Mới

viết dài thêm tí đi bạn
Moderators: Vinci