cách làm việc của BQT chậm quá

Thảo luận trong 'Hậu Trường Event' bắt đầu bởi chung_GTVT, 12 Tháng tư 2014.

Moderators: Vinci
  1. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

không biết mùa công hội đã qua bao nhiêu lâu rồi mà giờ code công hội không thấy đâu, ngày nào cũng kiểm tra mail xem có gì không, nhưng thất vọng quá
    code TS23 còn chưa thấy đâu nữa
    từ đó cho thấy game5 làm việc quá chậm chạp, không biết các bạn nhận card của gamer có xứng đáng không
  2. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Đúng là NPH tạo code hơi lâu, nhưng có lẻ trục trặc gì đó nên họ mới ra chậm. :emo.s2u.vn_057:
    Crocodile and (deleted user) like this.
  3. DragonWhite

DragonWhite Thành Viên Mới

Có code là mừng rồi còn than.:27::27:
  4. Aiyano

Aiyano Thành Viên Mới

BQT rất tiếc vì sự chậm trễ này và mong bạn thông cảm.. khi nào có code sẽ có topic thông báo ngay..
  5. Knjght

Knjght Thành Viên Mới

chậm code và xin lỗi đây đâu phải lần đầu, có từ xưa rồi, sau bà 2pic than thở mà các mod có thay đổi đâu, mk mượn 1 câu nói của 1 bạn ở diễn đàn " không có code thì đừng tổ chức sự kiện"
    UchihaMadara and (deleted user) like this.
  6. nuns2koi

nuns2koi Tuyệt Thế Anh Hùng Joker make in vn

Bạn chưa bao giờ làm game nên tốt nhất bạn đừng nói " không có code thì đừng tổ chức sự kiện" đặt địa vì là các mod đi. Các mod chỉ là người bình thường ko phải là 1 siêu nhân hay 1 thứ gì đó mà các bạn nhân cách hóa nó vĩ đại lên như vậy. Việc tạo event là của chúng tôi còn việc tham gia là của các bạn. Đồng ý rằng NPH có chậm code nhưng ko ai muốn nó chậm cả. Chúng tôi hoàn toàn có thể ko ra Event cũng chẳng sao cả việc tạo event ở đây là để các bạn tham gia cho vui thôi hoàn toàn code là Free đấy. Nên mình nhắc nhở bạn về việc sử dụng từ ngữ. Đừng tôn thờ các mod quá.
    Thân!
  7. nuns2koi

Bạn ko nhất thiết phải kiểm tra mail. Các event tổ chức tại forrum khá nhiều rồi. Nếu như có code các mod sẽ phát và sau khi phát xong sẽ lập topic thông báo. Mình cũng nói tại khá nhiều topic rằng để chuẩn bị cho các giải đấu và những hoạt động hoàn toàn mới và các phiên bản update rất mất thời gian và việc tao code cũng ko phải đơn giản nên có thể chậm code của bạn. Chỉ là chậm chứ chưa hề quỵt nên mình mong các bạn đừng chạy hết topic này topic nọ than vãn. Các bạn là người chơi mình hiểu cảm giác đợi chờ của các bạn như thế nào. Nhưng các bạn nên hiểu mình ko thể chạy theo các bạn trả lời từng topic của các bạn mặc dù đã trả lời rồi
  8. WantedZ

WantedZ Thành Viên Mới

kiên nhẫn nào kiên nhẫn nào, cứ từ từ... :34: đợi chờ cũng có cái hay mà :))
  9. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

tl qá hay =)), nói thật nhé tl như thế chẳg khác nào ko tôn trọng khách hàng, ý là code free đó ko tốn tiền mà được có là vui rồi đừng có vào mà ý kiến này nọ cứ chờ đi bao h có thì có àk =)).Xin lỗi bạn tổ chức event mà không có phần thưởng thì ai tham gia,vì sao tố chức event thì bạn phải hỉu đừng nói là chỉ cho vui thôi nói thẳng ra là thu hút người chơi =)) đã tổ chức event thì phải có trách nhiệm cho dù free or ko free, cái qan trọng phải tôn trọng người # đó bạn =)).
  10. nuns2koi

Toàn những người chơi cũ thì thu hút cái gì ??. Bạn muốn người khác tôn trọng bạn thì đầu tiên bạn phải là người biết tôn trọng người khác đã.
  11. nuns2koi

Tình hình chung là code rồi, có lẽ sẽ phát sớm trong hôm nay hoặc ngày mai các bạn nhé.
    Crocodile and (deleted user) like this.
  12. Crocodile

Crocodile Thành Viên Mới

Code đã về. Các mod nhớ thông báo những người chiến thắng và có số thank nhiều nhất trong Event Quần Hùng Tranh Bá nhé. :emo.s2u.vn_057:
  13. chung_GTVT

chung_GTVT Thành Viên Mới

thank mod nha, mình nhận được code rồi
    nhiều khi không giữ được bình tĩnh nên có gì mod thông cảm
  14. javan4

javan4 Chém Gió Thần Sầu Chữ Ký Động Tân Tinh Tân Thế Giới Wanted 300.000.000 Beri

code

vừa vào mail nhận đk cả 2 code ts 21 và 23 :emo.s2u.vn_038:
    ps: bình tĩnh đi em
  15. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

dc 2 CODE và dek ăn dc code nào =)):66:, vâg rất sôi độg và náo nhiệt=)):66:
  16. JAV_NO1

JAV_NO1 Member Tích Cực

thế cm trước chỗ nào ko tôn trọng, thật là tổ chức để vui thôi mà ko có mục đích àk=)) , làm game làm event ko thu hút người chơi àk, người cũ thì ko cần thu hút sao ? =)). Đi bán hàng mà ko cần thu hút khách hàng cũ và mới thì kinh doanh khá là pro rồi đấy chú Mod àk =)).Chắc khách hàng cũ rồi thì cứ kệ ko cần quan tâm or thu hút nữa nhỉ =)). Just for FUN!! =))
  17. nuns2koi

Có vẻ bạn khá là hiểu sai ý nghĩ rồi nhé. Cũ hay mới nếu người chơi sử dụng những từ ngữ ko kích động khá bình tình mình giải quyết rất bình thường có lẽ điều này mod chẳng cần phải giải thích với những ai mod giúp có thể biết. Còn với những người sử dụng từ ngữ xúc phạm tới BQT và NPH thì có lẽ theo luật mod cũng đủ quyền hạn để cho bạn ra đảo rồi. Việc ra event ở đây tốt nhất bạn ko phải là ng làm game thì đừng có giở giọng đoán mò nhé. Mấy cái code Fee này thì nó chẳng ăn nhầm gì tới việc thu hút khách hàng đâu bạn ạ. Event Forum chỉ là 1 phần song hành cùng Game để người chơi cảm thấy vui vẻ chăm ol Forrum thôi bạn ạ. Đừng quan trọng hóa vấn đề quá.
    Thân!
  18. nuns2koi

Mod ko cấm các bạn phản ánh nếu các bạn cảm thấy bất công. Nhưng nhiều khi các bạn làm ơn chú ý đến các topic đã đc mod duyệt để các bạn phản ánh. Các bạn chạy từ topic này tới topic nọ chỉ phản ánh việc mà mod đã trả lời rồi. Nhiều khi mod ko để ý thì lại kêu ko mod nào vào trả lời. Các bạn cảm thấy có bất công với mod hơm.
  19. tinyporo

tinyporo Thành Viên Mới

thông cảm cho các mod
Moderators: Vinci