Cách tụ hồn vĩ thú lên level nhanh

Thảo luận trong 'Nhiệm Vụ - Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi Sasura, 9 Tháng sáu 2015.

1. Sasura

Sasura Thành Viên Mới

Mọi người cho e hỏi có cách nào tụ hồn vĩ thú lên lv nhanh không ạ. Vì e mới chơi mỗi lần tụ hồn nhanh mất 75 vạn mà được có gần 3000 kinh nghiệm. Mà thú e đang 2 vĩ 6 cấp để lên 3 vĩ chắc mất vài k vạn mất. Mà e thì đang tích tiền để lên 7x chiêu nhẫn giả kim. Mỗi ngày đi boss kiếm đc có vài trăm vạn à, mà nghe đâu mất tầm 6k vạn mới đc 1 con nhẫn giả kim :((
  2. iGosu

iGosu Cao Thủ Forum

:z Vậy chỉ có cách hồn bằng lễ kim và vàng để tiết kiệm bạc chiêu tướng thôi
  3. Superz69

Superz69 Thành Viên Mới

bạn bấm vào tụ hồn cao cấp hoạc tụ hồn nhanh nhé bấm đến khi k bấm dc nữa
  4. ANGELABABY99

ANGELABABY99 Member Chính Thức

5. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

Up vĩ bằng bạc là nhanh nhất và kinh tế nhất rồi. Chứ chơi lễ kim với vàng thì ::beauty::::beauty::.
  6. Mizuki Himeji

Mizuki Himeji Thu phong thanh, thu nhật minh; Lạc diệp tụ hoàn tán, yến tước phục tê kinh. Tương tư tương kiến tri hà nhật, thử thì thử khắc nan vi tình ♥ QTV Dễ Thương ♥ Chữ Ký Động Super Moderator Cộng Tác Viên 568Play ♥ QTV Thân Thiện ♥ Quý Tộc Làng Lá Thống Lĩnh Ninja

cứ nhắm mắt up thui bạn hên thì nó lên bạo kích là mình lời ạ
  7. bibumase

bibumase Cao Thủ Forum Chữ Ký Động Truyền Thuyết Nhẫn Giả Ninja Vô Song Người Hướng Dẫn - Naruto

chỉ có 1 cách duy nhất là up = bạc nha bạn

có 2 cách kiếm bạc là :

1) đi boss 10h + 1h chăm chỉ, những để kiếm đc nhiều nhất phải có đội hình dame boss chuẩn, theo mình bạn nên chiêu Haku là một, tích bạc lên 7x chiêu ngay kabuto để đi boss cho khỏe nhé.

2) mình có dịch vụ cho vay nặng lãi, tuy đơn giản nhưng hơi tốn kém, số lượng bao nhiêu cũng có, đủ để cho bạn up lên 10 vĩ ::bye::.

KoiiZyn thích bài này.
  8. đù >.< cho vay ít tiền đi Has
  9. Knight Shark

Knight Shark CẮN CÁP THẦN CÔNG Moderator Bách Chiến Nhẫn Giả Ninja Thần Thoại

nhiều bạc vãi
  10. DuongRosewood

DuongRosewood Cao Thủ Forum Thống Lĩnh Ninja Bách Chiến Nhẫn Giả

Vậy có nhiều lắm đâu bạn !